Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

tự scan đc ssh lấy ra xài trước, ssh ngon DE, CH, AT bị mấy ông này chiếm dụng hết còn đâu

mình treo toàn có người xài ssh này rồi

cơ mà vẫn ăn đc, hết hạng 1 thì xài hạng 2 :D

:D :D

hỏi v có j to lắm à , đã xin xỏ net j của ai ???
net thì nhiều.kể cả ngta chỉ net nhưng không biết cách chiến thì cũng như không thôi bạn.
Cứ test và cảm nhận từng nét.Mình đã tìm ra cách giữ rate infi.
Nhưng mình k chỉ :D

hỏi v có j to lắm à , đã xin xỏ net j của ai ???
Người ta chỉ đưa cho bạn cái cần câu thôi, hầu hết các Pro đều giấu nghề, chẳng ai chỉ cho bạn đâu. chủ yếu tự tay nghiên cứu và tìm ra cách chiến từng NET.
Mình đã tự nghiên cứu hơn 3 tháng, vốn bỏ ra và banned cũng ko ít. Và giờ chưa cũng chưa kiếm đc tí $ này từ mảng này cả =))

Người ta chỉ đưa cho bạn cái cần câu thôi, hầu hết các Pro đều giấu nghề, chẳng ai chỉ cho bạn đâu. chủ yếu tự tay nghiên cứu và tìm ra cách chiến từng NET.
Mình đã tự nghiên cứu hơn 3 tháng, vốn bỏ ra và banned cũng ko ít. Và giờ chưa cũng chưa kiếm đc tí $ này từ mảng này cả =))
vậy thì bác còn mảng khác nữa mà lo gì :D

-Clicksor, exoclick, plugrush chiến bình thường cần site có rank alexa ! Nên boot ngày tầm 10-20$/acc/site không nên ham quá :D
- Xtar , infi ăn bình thường, cần site có nội dung ngon ngon để tránh bị banned khi nó check. Ăn ngày 2-3$/acc /net chia ra mà ăn ( 2-3$ thì cần boot tầm 10 vps là đủ ) => 4-6$/ website/ngày /10-15 vps với 2 thằng này. Tạo acc không trùng ip.
- Admashmedia : pay đều, boot mạnh nhanh kẻo nát, view 10-15 giây thôi ( hình như đếm unique )
- Cập nhật thêm : cpmgo.com ( ăn 5$-10$/ngày /web/acc) pay tuần, cpmoz ( chưa rõ pay ngày hay pay tuần )
- Sẽ cập nhật thêm vài net...coming soon !​

a.e cho hỏi những site trên , mình có 1 web rank alexa 1 triệu thì treo hết các site hoặc nên ưu tiên treo site nào v .

Không treo hết đc trong 1 web thì nếu tạo thêm blog thì chiến đc k nhỉ
mong a.e chỉ giáo giúp , tk nhé .
không thể treo hết từng đó ads trên 1 site được
rất lag, ko load được, hiệu suât sẽ kém, và nó còn liên quan nội dung 3x hay không nhé.
tự scan đc ssh lấy ra xài trước, ssh ngon DE, CH, AT bị mấy ông này chiếm dụng hết còn đâu

mình treo toàn có người xài ssh này rồi

cơ mà vẫn ăn đc, hết hạng 1 thì xài hạng 2 :D
Update các ssh chiến ngon ngày hôm nay, ae scan mà chiến lẹ đi :D
Switzerland
Germany
Austria
Liechtenstein
Spain
Morocco
Indonesia
Poland

rất lag, ko load được, hiệu suât sẽ kém, và nó còn liên quan nội dung 3x hay không nhé.

Switzerland
Germany
Austria
Liechtenstein
Spain
Morocco
Indonesia
Poland
ko có hạng I thì xài hạng II mà :D

Scan

Switzerland
Germany
Austria
Liechtenstein
Spain
Morocco
Indonesia
Poland
Đã là chuyện khó. Scan country còn khó hơn

Announcements

Today's birthdays