Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Em xài hàng chính hãng của mấy ông bên service 7$ 1 con chạy 40 thread :'( reg runabove quài không đc, runabove 3$ chạy 20 thread ổn định hơn. Chơi AMZ không có tool setup mệt quá

e ít ô rate có bằng đâu :oops:
runabove thằng này khó thật.Giờ k cho reg vps nữa.Bác cho e xin link top bác hay mua với.

mua acc vultr đi bạn,mấy bác chơi cpm có vẻ ko thích vps vultr nhỉ
Công nhận vps vultr cũng trâu chó. Lại remote mượt.
Con 768Mb ram thấy cũng như trâu rồi
Giá lại rẻ.
Có clone vps

10$ / acc tạo 10 vps 1 core tính ra quá rẻ luôn :) ,hiện còn vài acc thím nào ủng hộ mình
M k thích vultr vì khi tạo vps phải up cái file .iso gì đó.Thấy hướng dẫn kêu vậy :D
Chưa thử nêm cũng k rõ.K biết bác uy tín thế nào.Nếu được tối e thử qua vps vultr

HN nè bác :D. bác chạy chính hãng của lão nào thế?cũng muốn đầu tư cái chạy cho ổn định :)
tự mua, tự create, tự chạy thôi, chẳng mua của seller nào cả
đơn giản vì ngày xưa cũng seller vps mà :D

M k thích vultr vì khi tạo vps phải up cái file .iso gì đó.Thấy hướng dẫn kêu vậy :D
Chưa thử nêm cũng k rõ.K biết bác uy tín thế nào.Nếu được tối e thử qua vps vultr
:)) để về nhà tui gửi cho link iso 2008 :)).
Up dùng link dropbox mà. Nhanh òm.
Cài win xong 1 em cái clone ra nhanh gọn lẹ.
Mà tui toàn xài acc 150$ :))

link isso xài được hả cậu, hồi đó mình xài k bản quyền nó súsepnd lun, cho minh xin vs.

:)) để về nhà tui gửi cho link iso 2008 :)).
Up dùng link dropbox mà. Nhanh òm.
Cài win xong 1 em cái clone ra nhanh gọn lẹ.
Mà tui toàn xài acc 150$ :))
Bác cho xin link vào inbox với.tí đi chơi sợ k online đc.thanks bác trước nhé.Mà clone như nào vậy bác.nói Sơ qua giúp e tí đc k?

các cao nhân đoán thử xem cái tài khoản này sau bao nhiêu nốt nhạc nữa lên sàn diễn :(

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back