Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

post lại cái ảnh nhỏ hơn dc ko bác, chiếm hết màn hình khó nhìn quá :))

anh em soi nào :D

Tiện topic đang sôi động, các pro cho em kinh nghiệm bot thằng plugrush với được không ạ? Em bot mãi mà lẹt đẹt ngày chưa được 20$

Tiện topic đang sôi động, các pro cho em kinh nghiệm bot thằng plugrush với được không ạ? Em bot mãi mà lẹt đẹt ngày chưa được 20$
Bạn chạy bao nhiêu VPS?Tăng tiền nhanh dễ thôi. Ngoài cái code popunder của nó có sẵn, tạo thêm wiget banner nữa, cho click cả banner tiền lên vù vù.

Bạn chạy bao nhiêu VPS?Tăng tiền nhanh dễ thôi. Ngoài cái code popunder của nó có sẵn, tạo thêm wiget banner nữa, cho click cả banner tiền lên vù vù.
PL bot 100$/ngày cũng dc. Cơ bản là nó éo paid :v

Các bác ơi, em ko hiểu cách đặt code của Skillerz PTP, nó cho 1 đường link như ảnh dưới thì em có site rùi giờ phải làm gì ạ? Site em 1 ngày 20k pageview - view tự nhiên US.

Screen Shot 2015-10-09 at 11.27.25 PM.png

Em chạy mấy chục con á, chắc tại click ít quá nên rate thảm :D

Các bác ơi, em ko hiểu cách đặt code của Skillerz PTP, nó cho 1 đường link như ảnh dưới thì em có site rùi giờ phải làm gì ạ? Site em 1 ngày 20k pageview - view tự nhiên US.

View attachment 62680
thằng này bỏ vào jing, hit mà bot c ơi, cơ mà nó k pay ngày nữa, pay tháng r , với lại đếm view như sh** ý :v .

Có real view thì chơi g.a lun đê c , kiếm net vòng vòng chi cực v :D

thằng này bỏ vào jing, hit mà bot c ơi, cơ mà nó k pay ngày nữa, pay tháng r , với lại đếm view như sh** ý :v .

Có real view thì chơi g.a lun đê c , kiếm net vòng vòng chi cực v :D
tại site em phần mềm crack nên chắc ko chơi ga dc, chưa đki nhưng chắc sịt thôi. :(

PL bot 100$/ngày cũng dc. Cơ bản là nó éo paid :v
CPM = 0 thì những cái payment pending cũng nghỉ luôn đúng không thím :D

em ko hiểu site fake là sao ak, e thấy bài #1 trên cùng khuyên nên chơi mà.
thằng này dạng ptp ( paid to promote ) , lấy promote link của nó bỏ vào hitleap, jingling là ăn view thôi, k cần có web hẳn hoi j đâu c .

Nếu real thì tha hồ lựa net mà , chơi ptp chi cực.
Có web thì kiếm net popup , baner mà treo cpm , cpc .
Mình newbie nên hem bik real thằng nào rate cao :v , c đợi mấy pro vào phân tích cho :D

Đù, bác chủ thớt nếu thấy ảnh này thì loại admashmedia giùm em. Hồi đầu mới đki thì eCPM cao lắm, được nhiều $, sau khi payment lần đầu tiên thì eCPM cứ thấp dần đều, ngày càng giảm, rất bửn bựa giống adhexa. Giờ em ko chơi nó nữa >.<

Screen Shot 2015-10-09 at 11.48.06 PM.png

thằng này dạng ptp ( paid to promote ) , lấy promote link của nó bỏ vào hitleap, jingling là ăn view thôi, k cần có web hẳn hoi j đâu c .

Nếu real thì tha hồ lựa net mà , chơi ptp chi cực.
Có web thì kiếm net popup , baner mà treo cpm , cpc .
Mình newbie nên hem bik real thằng nào rate cao :v , c đợi mấy pro vào phân tích cho :D
thánk. mình real, đang chơi popads rùi, mỗi ngày 2$ thôi, nên muốn tìm net CPM nào đặt cái banner cho đỡ phí. 1 cái popup rùi nên ko dám chơi popup nữa :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week