Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

bac nao biet cach cho chay lai ban quyen window sever 2012 ko ?

ban lúc request pay ah :oops:
ko có request bác ơi, đủ min đủ ngày nó vẫn éo paid, ko có thông báo gì hết, nó ko ban luôn, ad vẫn chạy, contact support thì cả tuần mới rep cho kêu fake trafic ;v :)) điếm vãi

ko có request bác ơi, đủ min đủ ngày nó vẫn éo paid, ko có thông báo gì hết, nó ko ban luôn, ad vẫn chạy, contact support thì cả tuần mới rep cho kêu fake trafic ;v :)) điếm vãi
lầy vãi

1 cái vps 1 core amz hay GG bình thường nó 2.2Ghz mới đủ để chạy tool 30 thread
Giờ chia thế này 1 vps chỉ dc 1Ghz ( trong win nó vẫn hiện GHZ của CPU server nhưng thực ra bị server giới hạn là 1GHZ rồi ) ko treo máy mới lạ, với lại port 1GB chia 5 chục con thì còn chậm hơn mạng ở nhà nữa
chứ tui là ko hiểu sao mua acc ggc add bank của ông chạy tôol toàn bị sus project cả. ai mua của ông này chạy mà ko sus vào confirm cái nào.

Mệt mỏi cuối cùng cũng tìm được nguồn vps thay thế cho runabove. Đợi tín hiệu từ runabove nữa là chạy.
3 hướng.
1. mua c c v rồi trail vultr. (hạn dùng bên vultr có 2 tháng 50$ nên phụ thuộc vào thằng bán c c)
2. 1 năm một bên speedykvm (thanh toán cả năm còn 4$/tháng rẻ cũng thuộc hàng top - chi phí ban đầu lớn)
3. tìm trang khác 5$/month (1gb 1 cpu - chịu tải nổi 20th) - không share vì sợ mấy thanh niên chọc c c v vào

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back