Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Tình hình là Linux chạy cũng ổn lắm ae à :oops:

Chắc bác còn có thêm . sau khi restart rồi vào win và auto bật Traffic Clicks Botz nữa đúng ko? Share nốt đi bác
:D mình cũng thử rồi mới sực nhớ khi vps restart mà mình ko remote thì nó có vào win đc đc đâu mà chạy :3 , nó khởi động đến màn hình logon là dừng lại đó rồi :v

Chào các bạn, mọi hình thức fake proof ở topic này mình sẽ banned cảnh cáo 1 tuần, tái phạm banned vĩnh viễn !
Các member chú ý nếu phát hiện fake proof báo cho mình hoặc nhấn report.
Đây là thông báo và cũng là cảnh cáo dành cho các member từng fake !

p/s: các trường hợp fake troll thì mình k xét, chỉ xét các trường hợp cố ý fake giống thật nên các bác đừng xoắn :p

We're sorry, but your ylliX Publisher account has been deactivated due to a serious agreement violation.
Considering our anti-cheat policy we are not able to provide you more information before we will investigate your agreement violation.
cả tháng trời giờ thế này, :(:(:(:(:(:(:(

We're sorry, but your ylliX Publisher account has been deactivated due to a serious agreement violation.
Considering our anti-cheat policy we are not able to provide you more information before we will investigate your agreement violation.
Ai bảo bác lao vào thằng đó làm gì.nó paid xong nó đòi lại tiền mà.chưa nghe hả

Giống mình quá, cuối tháng nó bem

thì viết cái tool auto reconnect vps :D:D:D:D
Viết được thì phải để 1 vps ngồi không check và login.
Cần config lại tool auto reboot kia. khi nó kill bot thì nó cũng gửi lệnh lên server trung gian.
thằng vps ngồi ko có nhiệm vụ check cái gì đó ở sv trung gian.
1 thì nó ngồi im
mà thấy 0 là nó reconnect tự bật file RDCM rồi connect group

GGC 1 core chạy được 35 thread thanhps không các thím nhỉ :D

làm cái tôol bandwidth quá 95% thì tự động réstart đi bác,để nó trừ tiền khiếp quá, mà để tự tắt thôi thì mất công đăng nhập acc mở lại @
Set chỗ account thôi mà :| làm tool chi mắc công

Chào các bạn, mọi hình thức fake proof ở topic này mình sẽ banned cảnh cáo 1 tuần, tái phạm banned vĩnh viễn !

p/s: các trường hợp fake troll thì mình k xét, chỉ xét các trường hợp cố ý fake giống thật nên các bác đừng xoắn :p

Fake proof để làm gì vậy :|

hóng pro cập nhật list net :D :D

nó sống để chạy thì ngon rồi :D nghe bảo cắm phát là die ngay o_O
Chả nhẽ để đó ngắm à bác. Thôi thì đành vậy :D

làm cái tôol bandwidth quá 95% thì tự động réstart đi bác,để nó trừ tiền khiếp quá, mà để tự tắt thôi thì mất công đăng nhập acc mở lại @
Vào setting.chọn tự tắt khi băng thông vượt 95% đc mà.rồi clone lại vps mới.lo gì

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,138
Latest member
anhtu06nn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back