Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

mod đang bàn lập top mới rồi c
Mai dọn sang nhà mới..chuân bị vps mai các thánh share rồi mình nhảy zô chiến
đừng nên quá mong đợi vào người khác. Tự lực cánh sinh đi, trước đến h có thấy cái nào share ra mà ăn dc ko :D:D:D:D
bạn này pro nè .. share 1 net ăn tết với bạn ......:rolleyes::oops:
EXO, popcash :oops:
:p đang cắm cái net ngày 3m view :3 500$ per day :3 mà nó ban mẹ mất rùi:D:D:D:D
thánh nè một tháng 15k :oops:

share ra rồi lại nát. rồi lại tìm net mới

chỉ có ae nghèo đói rách mót mót bọn net dễ là tổn thất

sáng nay 8:00 am PL về, account new
nay PL pay thời gian lung tung thế nhỉ
Sao pl mình ko active site moi đc nhi. Cai heard plug in vẫn ko đc. Các hạ biết cách fixx ko

Sao pl mình ko active site moi đc nhi. Cai heard plug in vẫn ko đc. Các hạ biết cách fixx ko
cứ làm đúng theo hướng dẫn của là được,
nếu ko tự tay t làm thì t chịu vì ko biết c đã làm thế nào mà ko được

E quăng cái thẻ metatag vào head thui. E xài domain free chhfd.xxx.com

Lại câu nói bất hủ " tiền đầy đường ,quan trọng có hốt được hay không thôi " :) nát hay không nát, đó k phải là vấn đề :D
Vấn đề nằm chỗ có biết cách ăn không. Ai bảo Yesup nát? ai bảo PL, exo nát? chỉ là tut cũ không phù hợp nữa, đời vạn biến mà bản thân ta bất biến, ấy chẳng phải là do thân ta hay sao. Cái tool cũ rích , chỉ muốn quăng link vào boot? không tự mình lăn vào chăm rank , content cho website mà đòi ăn lớn?? Đâu ra cái tut ngon mà không phải lao vào test test và test ? Kiếm tiền dễ quá h
á chả phải là chuyện cười giữa đời này hay sao? Lời cuối cho mấy thím nát này nát nọ. Cuối năm vui vẻ. Năm mới tất thắng !
Thân :)

Lại câu nói bất hủ " tiền đầy đường ,quan trọng có hốt được hay không thôi " :) nát hay không nát, đó k phải là vấn đề :D
Vấn đề nằm chỗ có biết cách ăn không. Ai bảo Yesup nát? ai bảo PL, exo nát? chỉ là tut cũ không phù hợp nữa, đời vạn biến mà bản thân ta bất biến, ấy chẳng phải là do thân ta hay sao. Cái tool cũ rích , chỉ muốn quăng link vào boot? không tự mình lăn vào chăm rank , content cho website mà đòi ăn lớn?? Đâu ra cái tut ngon mà không phải lao vào test test và test ? Kiếm tiền dễ quá h
á chả phải là chuyện cười giữa đời này hay sao? Lời cuối cho mấy thím nát này nát nọ. Cuối năm vui vẻ. Năm mới tất thắng !
Thân :)
Nát thật mà bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week