Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

1 slot thôi à cậu

vì bot kèm traffic4seo nữa, mà thấy thống kê trong alexa toàn của VN ko thấy China nên nghĩ éo có tác dụng chứ
bác bấm bắt đầu để nó chạy chưa? 1 slot 100k là 2 tuần về rank 250k

bác bấm bắt đầu để nó chạy chưa? 1 slot 100k là 2 tuần về rank 250k

11 site :v ,

Klq cho hỏi chút bên bác @tunvit có sell amz nữa ko nhỉ? mấy hôm contact Hoang Thinh mua được vài acc, kể từ hôm đó giờ contact hoài mà cậu ấy ko rep nữa :-s hay tại mình ko đẹp chai nên ko order đc hàng ta :oops:

Klq cho hỏi chút bên bác @tunvit có sell amz nữa ko nhỉ? mấy hôm contact Hoang Thinh mua được vài acc, kể từ hôm đó giờ contact hoài mà cậu ấy ko rep nữa :-s hay tại mình ko đẹp chai nên ko order đc hàng ta :oops:
Full order + bạn contact qua skype nếu thấy yahoo ko rep nha, yahoo bên mình cái nào cũng full friend nên hay lỗi ko thấy tin nhắn lắm, skype cho chắc.
P/S: nếu contact lại ko dc bạn cứ inbox mình thấy liền, tag tên vầy nhiều khi mình ko để ý + loãng topic của ae nữa.

Full order + bạn contact qua skype nếu thấy yahoo ko rep nha, yahoo bên mình cái nào cũng full friend nên hay lỗi ko thấy tin nhắn lắm, skype cho chắc.
P/S: nếu contact lại ko dc bạn cứ inbox mình thấy liền, tag tên vầy nhiều khi mình ko để ý + loãng topic của ae nữa.
biết khi nào mới order được vps của anh :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week