Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Nói chung để c kia còn về sau chứ ko hẳn CPX. CPX thì ko cần site cũng được nữa là. :D:D:D

C đọc rồi tự hiểu thôi. :D:D:D:D
Bác nói mâu thuẫn thế
Banner ai bỏ iframe bác :)), DL có thể bỏ vào iframe nếu net cho, cpx24 thì 1 bài viết cũng đc nữa là :V
Popun đa số unque.mà chèn ifram thì cũng k đc mà bác

không biết thì mới hỏi .. còn cái code này coi trên mạng thấy người ta chỉ vậy
Hỏi nhiều cái nó thuộc dạng :confused::confused::confused: thì đừng nên hỏi. tự mà đọc thêm tài liệu về code rồi ngẫm ra.
nói thẳng nhé. ko biết gì về code thì chèn code net nó cho vào rồi cho tool click để nhảy ads mà chơi. :) như vậy cho lẹ và an toàn.

Đoán net rồi chơi nào ae :D

Hỏi nhiều cái nó thuộc dạng :confused::confused::confused: thì đừng nên hỏi. tự mà đọc thêm tài liệu về code rồi ngẫm ra.
nói thẳng nhé. ko biết gì về code thì chèn code net nó cho vào rồi cho tool click để nhảy ads mà chơi. :) như vậy cho lẹ và an toàn.
Mình thấy rất bình thường :confused::confused::confused: còn nói tự đọc tài liệu về code rồi ngẫm ra :confused::confused::confused: mình thử lên tìm tòi và thử cả ngày mà không được nên mới dám lên đây hỏi :D :D :D kiểu như đi học vậy :D không phải ai cũng tự học được :D :D ý kiến cá nhân đừng chém e :p:p:p:p

Mình thấy rất bình thường :confused::confused::confused: còn nói tự đọc tài liệu về code rồi ngẫm ra :confused::confused::confused: mình thử lên tìm tòi và thử cả ngày mà không được nên mới dám lên đây hỏi :D :D :D kiểu như đi học vậy :D không phải ai cũng tự học được :D :D ý kiến cá nhân đừng chém e :p:p:p:p
tóm lại tut chỉ có 2 từ ĐẸP TRAI. :rolleyes:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week