Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

tntcnsh51

Banned
Reactions
42
MR
0.000
Cho em dành khách với anh nhé :D. Ae nào Sài Gòn muốn uống cafe qua mình đá banh, bao tiền banh tiền cafe, đặc biệt khỏi cần add group hay add facebook, vì có add mình cũng đé0 đồng ý đâu vì mình đé0 có bán tut

P/s: đừng hỏi bán tut nhé, 1 tháng 1 acc 2k bán nhiêu cho bõ
Vãi bác, 1 account bao nhiêu vps mà bác vít kinh thế này, tầm này chắc adview fai 200k. Cũng tính đầu tư thêm vps mà ko đủ ssh để chạy

mthuyet98

Hero
Verified
Reactions
810
MR
1.031
mọi người đang xài Delicate ở đâu gợi ý em với, hình như nhiều thằng nó có anti-ddos nên chạy CPU cao nó k load chán vcl :D

thucdinh94

Hero
Verified
Reactions
312
MR
0.011
Chat with me via Skype
Cho em dành khách với anh nhé :D. Ae nào Sài Gòn muốn uống cafe qua mình đá banh, bao tiền banh tiền cafe, đặc biệt khỏi cần add group hay add facebook, vì có add mình cũng đé0 đồng ý đâu vì mình đé0 có bán tut

P/s: đừng hỏi bán tut nhé, 1 tháng 1 acc 2k bán nhiêu cho bõ

Đã báo công an, thanh niên này có hiện tượng giành khách, thái độ quá khích, vi phạm thuần phong mỹ tục truyền thống yêu nước yêu thương đồng bào vì tội .......................................
.
.
.
.
éo share :oops:

Nó xộn lào đó, 1 site 300 vps có mà chết à. Có 75 vps 1 site thôi, tùy site nữa.
Bình thường thứ 2 thấy bác tunvit có 5 account tiền về (chưa kể .... phía sau) vậy là khoảng 400vps. Mấy bác bán ssh cứ la ssh chết nhanh do share thực ra là do bác tunvit chứ ai, heee, các pro toàn chơi lớn :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,886
176,345
Latest member
Debetrocks

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week