Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Thấy ngta ăn CLICK Á ĐÙ mà thèm cả dãi, hiu hiu.:(:(

P/s: Proof mượn :D

:)) tưởng đi làm bỏ CPm ai dè Net nó chịu paid qua Bank VN các bác :)))))
Phan híp lép thôi :)) hahah, ai mò ra đc net thì chúc mừng ^^

Hitleap 5slot 1 tháng :3

Theo như bác tài thì :
Nét này net 30
Paid đồng €
Chạy hitleap thì đa số bác ấy chọn Net Popup
Ae chia nhau đi tìm nào.
M tìm ra 1 net rùi.đang test thử.rảnh quá k việc làm
P/s chắc cũng trả ngon gì nữa k thì bác này ăn to rồi.ỉm 1 mình rồi :D

NET giờ mà còn ăn = hitleap đc thì bác Tài cũng ảo diệu vô cùng :confused::confused: Thêm cái nữa là hình như NET của bác Tài giờ hết cho = pp rồi , withdr về bank thì phải :D

NET giờ mà còn ăn = hitleap đc thì bác Tài cũng ảo diệu vô cùng :confused::confused: Thêm cái nữa là hình như NET của bác Tài giờ hết cho = pp rồi , withdr về bank thì phải :D
Bác cứ nói quá.hitleap ảo diệu lắm.chỉ là chạy hitleap có đủ gốc.lời nhiều hay ít thôi.đa số bọn Tây nó chơi hitleap mà
K bác.đó là bây giờ thôi.trước vẫn là pp.
Nên trên mạng nó chưa sửa.vẫn phải tìm paid qua pp

Bác cứ nói quá.hitleap ảo diệu lắm.chỉ là chạy hitleap có đủ gốc.lời nhiều hay ít thôi.đa số bọn Tây nó chơi hitleap mà
K bác.đó là bây giờ thôi.trước vẫn là pp.
Nên trên mạng nó chưa sửa.vẫn phải tìm paid qua pp

Hãy đến với em nó: adultmoda.com. Net UK, thanh toán qua Wire Bank. Có hình thức Direct Link. Phù hợp nhất với info bác ấy đã đưa ra. :D:D:D

Mình bik hitleap ảo diệu , nhưng cũng phải có ng bik cách dùng nó mới ăn đc. Mà bác Tài vẫn chưa hé đó là net thường hay net 3 :cool:

Hãy đến với em nó: adultmoda.com. Net UK, thanh toán qua Wire Bank. Có hình thức Direct Link. Phù hợp nhất với info bác ấy đã đưa ra. :D:D:D
Bác có site nào thống kê mấy cái net như này k :D adswiki thì chắc mọi ng ai cũng bik rồi ,còn cái nào nữa k :D mình thấy mấy bác tìm đc nhìu net ảo diệu vãi . Sẵn tiện cho mình hỏi là làm aff nó có khác làm offer k

Bác có site nào thống kê mấy cái net như này k :D adswiki thì chắc mọi ng ai cũng bik rồi ,còn cái nào nữa k :D mình thấy mấy bác tìm đc nhìu net ảo diệu vãi . Sẵn tiện cho mình hỏi là làm aff nó có khác làm offer k

Mỗi nó là nổi tiếng nhất rồi, còn lân la thêm mấy room nước ngoài rồi lụm thêm.
Aff khác Off. Muốn join Aff CPM thì chui vào đây: hubtraffic . com & xhamster . com. Reg acc, gắn code nó lên, kiếm view, ăn $. Rate cho tier1 và tier2 cao VL.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week