Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Các bác cho em hỏi cái "Due on Next Period" mãi nó vẫn cứ 18.60 $ là sao ak.
mà tổng em có 23$ rồi thì có phải nên ticket cho nó để đc payment lần đầu không, hay đợi đến thứ 2 tuần sau

View attachment 74367
Các bác cho em hỏi cái "Due on Next Period" mãi nó vẫn cứ 18.60 $ là sao ak.
mà tổng em có 23$ rồi thì có phải nên ticket cho nó để đc payment lần đầu không, hay đợi đến thứ 2 tuần sau
hết tuần nó mới chuyển qua Dueon thì khi đó mới đủ min 20 nha bác @@
thứ 2 tới rồi mail cho nó :D

hết tuần nó mới chuyển qua Dueon thì khi đó mới đủ min 20 nha bác @@
thứ 2 tới rồi mail cho nó :D
vậy ak, cám ơn bác, chơi read mà hồi hộp vk ra

cac bác biết net nào có thể thay thế GA đc ko ạ traffic thực ctr tầm >10% vẫn vẫn đc pay giới thiệu e với ạ :(
Reg acc mà chơi. Ko phải của mình đâu nên ko cần ref. :D
http://www.ddth. com/showthread.php/1321875-Review-Publishers-Adsoptimal-t%E1%BA%B7ng-15-khi-%C4%91%C4%83ng-k%C3%BD

real thì sợ gì hả bác :D
nhận đệ dạy kéo traffic thì cho em 1 vé nhé :D
site của mình 20 hôm rồi alexa mới lên có 5 triệu thôi bạn ak. Nói chung mình biết cũng có nhiều thanh niên vào site mình bẳng tool, vì google không đếm. banner của exo nó hiển thị 9000 lần mà google nó đếm chưa đến 1000 lượt truy cập bạn ak. 1 banner ko thể nào xuất hiện hơn 9 lần 1 phiên truy cập đc, thế nên mới hồi hộp
PS thêm là mình chả biết cái mẽo gì về website cũng như kéo traffic hay code cả :D

site của mình 20 hôm rồi alexa mới lên có 5 triệu thôi bạn ak. Nói chung mình biết cũng có nhiều thanh niên vào site mình bẳng tool, vì google không đếm. banner của exo nó hiển thị 9000 lần mà google nó đếm chưa đến 1000 lượt truy cập bạn ak. 1 banner ko thể nào xuất hiện hơn 9 lần 1 phiên truy cập đc, thế nên mới hồi hộp
PS thêm là mình chả biết cái mẽo gì về website cũng như kéo traffic hay code cả :D
nghe lạ nhỉ, bác ko cheat thì thôi sao người khác lại vào site bác bằng tôol, inbox em cái site em vào xem với :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,530
174,812
Latest member
chauruabat

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom