Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

À mình ko spam nha bạn, acc này người khác spam làm mình chỉ mua thôi, có chửi thì chửi mấy người làm acc ấy, ok ? Trong topic này ai chơi exo mà chả mấy acc, người ít 2 3 acc, người nhiều tính hàng chục lại còn đạo đức ;)) Mà chửi tục cái gì vậy ?
Ai bảo người làm acc spam, người mua acc mới đi spam chứ, e bán acc toàn view thật mà

chơi CPM mà bảo ko spam acc! hay bất cứ thể loại nào luôn! Ai nói dc câu này thì đạo đức giả vừa thôi! =)))))))))))))))
:v
ns bác ko tin thì thôi , giả quái gì.
Làm thì toàn cheat, chơi sao cho người ta sống vs chứ bác , người ta cũng có gia đình , vợ con mà

:v
ns bác ko tin thì thôi , giả quái gì.
Làm thì toàn cheat, chơi sao cho người ta sống vs chứ bác , người ta cũng có gia đình , vợ con mà
mình cũng có gia đình vợ con mà cậu! Nguyên lý cơ bản của mmo là CHEAT! chỉ có CHEAT mới đưa Mmoer đến đỉnh cao thôi!

Ai kinh doanh mà chả muốn lãi, có phải bên quảng cáo nó mua ads nó bỏ tiền ra để mua traffic lởm đâu. o_O
Em nói thật các bác chứ, cheat khác gì ăn cắp của người khác đâu. o_O
Và giờ cái topic này khác éo gì hướng dẫn người khác đi ăn cắp nhỉ, một cái động trộm cướp và cùng nhau khoe chiến tích trộm cướp của mình.:oops:
Không nói ở đâu xa, như ở Việt Nam trộm từ 2 triệu trở lên đã bị phạt từ 6 tháng đến 3 năm tù rồi.:confused:
Các bác trong đây, ít thì vài trăm $, nhiều thì vài k $, cứ thế mà tính. :D
Dẹp mẹ cái topic đi được rồi !!!
Thôi mời bác đi ra cho ạ. Bác ko thích ko ai bắt bác vào đâu

Ai kinh doanh mà chả muốn lãi, có phải bên quảng cáo nó mua ads nó bỏ tiền ra để mua traffic lởm đâu. o_O
Và giờ cái topic này khác éo gì hướng dẫn người khác đi ăn cắp nhỉ, một cái động trộm cướp và cùng nhau khoe chiến tích trộm cướp của mình.:oops:
Không nói ở đâu xa, như ở Việt Nam trộm từ 2 triệu trở lên đã bị phạt từ 6 tháng đến 3 năm tù rồi.:confused:
Bạn thích giữ nick chính hay nick phụ để mình biết ?

Còn đây là list activity của nhà đạo đức học, chẳng qua là gato vì ăn ko dc nhiều bằng người khác nên vào chửi đổng thôi, anh ấy mua tool boot ssh để làm gì thì ko biết nữa, ero chơi cả dàn mới chịu đó nha, chiến cả dl cơ. Mình thì mình chả bao giờ đụng vào dl cả vì nó còn bẩn hơn cả boot ssh nữa, mình cheat mình nói mình cheat, đàn ông dám làm dám nhận, vậy cho nó lành, ai ghét kệ ai, tiền vẫn thu đều, đỡ phải đi clone tốn thời gian. Đấy, nói rồi, mmo toàn các nhà đạo đức thôi, sợ quá.

Last edited:
mang ac xịn ra xem nào. Hay bác bị exo nó ghét nó ban xong lên đây clone chửi càn:rolleyes:

có ai được popunder.net paid chưa @@ , acc nào nó cũng đòi xem traffic là thế méo nào

Bạn thích giữ nick chính hay nick phụ để mình biết ?

Còn đây là list activity của nhà đạo đức học, chẳng qua là gato vì ăn ko dc nhiều bằng người khác nên vào chửi đổng thôi, anh ấy mua tool boot ssh để làm gì thì ko biết nữa, ero chơi cả dàn mới chịu đó nha, chiến cả dl cơ. Mình thì mình chả bao giờ đụng vào dl cả vì nó còn bẩn hơn cả boot ssh nữa, mình cheat mình nói mình cheat, đàn ông dám làm dám nhận, vậy cho nó lành, ai ghét kệ ai, tiền vẫn thu đều, đỡ phải đi clone tốn thời gian. Đấy, nói rồi, mmo toàn các nhà đạo đức thôi, sợ quá.
Có 1 số bác chơi cũng toàn cheat , mà bên ddth thì cứ tỏ vẻ ta đây toàn chơi real,chẳng qua càng ngày càng cao tay thôi. Qua 4rum nước ngoài hỏi bọn net sao k thanh toán này nọ, bị bọn net nó ban vì toàn cheat ...
Mà ở đây có bác nào đi qua hết mấy cái net này chưa :D

Show ra cho nó xem đi :p mà bác toàn cắn mấy net euro không hé , hợp tác đi bác :D
mình chơi hitleap thôi, mà vl popunder.net tiền lên vèo vèo, đếm click vèo vèo mà cứ paid là đòi xem hàng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week