Tutorial Hướng dẫn chơi Forex cho người lần đầu tiên tham gia (Rút Gọn) + Hỏi gì đáp nấy

Status
Not open for further replies.
Hay quá!
Cảm ơn các bạn đã Comment giúp mình!
Tò mò đã tốt, tự tìm kiếm còn tốt hơn.
Nhất là được mọi người chỉ đường để đi.
Tìm ra được niềm đam mê đích thực của mình thì chỉ có hành động mà thôi!
2 ngày quay trở lại xem Comment, gặt hái được thành quả của các bạn như vậy làm mình rất vui!
Chúc các bạn mạnh khỏe, khả năng hiểu biết, đầu tư thông minh!
Cảm ơn các bạn!

oánh dấu phát chắc phải đi theo max học lại từ đầu quá :)

sàn này thanh toán qua WMZ chứ ko dùng PM dc hả chủ thớt :)

sàn này thanh toán qua WMZ chứ ko dùng PM dc hả chủ thớt :)

Đa số các sàn lớn đều thanh toán được qua các ví điện tử Skrill (moneybooker), Perfect Money (PM), WMZ, Neteller, wire transfer, visa/master. Riêng Paypal thì ít sàn hỗ trợ. Bạn cứ thủ sẵn một cái Paypal, Skrill và WMZ thì đảm bảo xài được đa số các dịch vụ trên Internet.

trang nào exchange WMZ tốt thế mọi người.định chơi lấy kinh nghiệm xem sao.:)

trang nào exchange WMZ tốt thế mọi người.định chơi lấy kinh nghiệm xem sao.:)
Vào box Money Exchange tìm người nào bán Z giá rẻ rồi mua, nhớ dùng trung gian hoặc gd người có bảo hiểm. pm m bán cho nè còn $300 :D

Max

Vào box Money Exchange tìm người nào bán Z giá rẻ rồi mua, nhớ dùng trung gian hoặc gd người có bảo hiểm. pm m bán cho nè còn $300 :D

Max
hehe.để nghiên cứu đánh demo.....=)) mua WMZ có dc hướng dẫn cách đánh ko? :D

WMZ hình như nhiều site exchange trực tiếp lắm mà... Có thằng Paypal với Skrill thấy ít, còn lại như WMZ với ngày xưa LR cũng exchange ầm ầm.

Mấy bạn ơi, cho mình hỏi vấn đề này:
Mình có thử chơi Demo trên trang IG của Anh, hôm nay nhìn kỹ lại mới thấy nó là Spread Betting chứ ko phải Forex Trade. Tìm hiểu trên google thì nó giải thích mờ mịt quá, mình ko hiểu 2 thể loại này khác nhau như thế nào.
Lúc đầu mình định học xong kiến thức forex thì đk tài khoản trên Forex.com hoặc FXCM, nhưng sau khi thử bản demo thì thấy trang của IG khá dễ dùng đối với người mới hơn là MT4 nên định làm tk IG trước rồi tính. Có điều nếu nó là Spread Betting thì mình ko biết liệu chơi trên trang này có ổn ko (vd như có vi phạm ph/luật VN ko, người ko phải là công dân Anh tham gia có được miễn thuế, số tiền cần nạp vào tk là bao nhiêu...vv)

Bạn nào có kinh nghiệm chơi trang này rồi thì giải đáp giúp mình nha!

xin lỗi max nếu làm loãng topic của bạn.
bạn nào cần rút/nạp wmz giá tốt, nhanh chóng thì có thể qua site mình exchange nhé, trong 1-3 phút là các bạn đã có tiền ở wmz/bank rồi, nếu cần cứu cháy hoặc rút tiền đi chơi với bạn gái thì phải nhanh, bên mình đảm bảo luôn luôn phục vụ cho các bạn nhanh nhất! kể cả là 2-3h sáng :D
wmz24h.com
online support 24/24, nếu bạn nào muốn hỏi về dep/rút tiền sàn này, giờ làm việc, hay nc với support mình cũng có thể giúp, free luôn :D, vì mình cũng trade trên sàn này, cũng có chút kinh nghiệm call/chat support với tech support của sàn.

ai hướng dẫn chút cài metatrade 4 cho windowphone 8.1 cái... trong store không có mà lên trang chủ cho file *.cab mà không cài được

ai hướng dẫn chút cài metatrade 4 cho windowphone 8.1 cái... trong store không có mà lên trang chủ cho file *.cab mà không cài được
Store k có thì nó chưa hỗ trợ đâu bạn , gõ Meta Trader xem ra kết quả nào k .

Max

Nếu ko có MT4 thì bác tải mấy cái phần mềm giao dịch kiểu terminal (trạm), có thể add IP server của broker vào để giao dịch. Nhớ trên Android có.

Nếu ko có MT4 thì bác tải mấy cái phần mềm giao dịch kiểu terminal (trạm), có thể add IP server của broker vào để giao dịch. Nhớ trên Android có.
mình dùng Lumia 930 là window phone không phải android bác ơi

Ý mình nhớ trên Android có, có thể Windows phone có kiểu phần mềm terminal như vạy. Bác search thử chưa?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,049
173,128
Latest member
KLgameFi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week