Tutorial Hướng dẫn chơi game Crypto Idle Miner kiếm Hora Token

Game này hình như vẫn có hack hôm bữa đang top 1 , vừa ngồi boost exp vừa check rank tự dưng thằng kia nhảy vụt phát lên tận 5k4 top 1 trong khi đó mình mới 4k exp :| , từ hôm đó tới giờ thằng kia vẫn k lên 1 exp nào cả :| nghi vấn hack ghê :oops:

Game này hình như vẫn có hack hôm bữa đang top 1 , vừa ngồi boost exp vừa check rank tự dưng thằng kia nhảy vụt phát lên tận 5k4 top 1 trong khi đó mình mới 4k exp :| , từ hôm đó tới giờ thằng kia vẫn k lên 1 exp nào cả :| nghi vấn hack ghê :oops:
Chuyện từ 6k nhảy lên 7k là bình thường có khi lên 2k. Như mình 6k2 vượt lên 37 bác giờ rank 1 8k2

Chuyện từ 6k nhảy lên 7k là bình thường có khi lên 2k. Như mình 6k2 vượt lên 37 bác giờ rank 1 8k2
biết là chuyện nhảy là bình thường nhưng mà mới reset rank nó nhảy 1 phát tới tận hôm nay EXP nó vẫn giữ nguyên từ hôm nhảy không lên thêm 1 EXP nào , nên e mới nghi vấn đấy

biết là chuyện nhảy là bình thường nhưng mà mới reset rank nó nhảy 1 phát tới tận hôm nay EXP nó vẫn giữ nguyên từ hôm nhảy không lên thêm 1 EXP nào , nên e mới nghi vấn đấy
Căng nhỉ. Cơ mà chắc nó bị ban ban ko lên được nữa:eek:

Hack gì mình 1 phát cộng hơn 5k đây. Từ level 3 nhảy lên level 7. Cái này là do acc bị reset nó phục hồi lại đấy:D

Không phải hack theo cách tăng Exp đâu :oops:.
Có cách kiếm nhiều Hora mà đại đa số các bạn không nhìn ra thôi:oops:. Bài đăng cũ vẫn còn sờ sờ, nhưng chỉ số ít mới biết như thế nào:D.
:popo_too_sad::popo_too_sad:

Sao mình ko vào dc game nhỉ

Attachments

788.1 KB · Views: 69

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week