Tutorial Hướng dẫn chơi game Crypto Idle Miner kiếm Hora Token

Trên faucet bọn nó buy/sell hora tận 53 sat BTC :popo_big_smile::popo_big_smile:

2 chỉ số bằng nhau đc cộng. Nhưng thấp hơn cũng đc cộng. Miễn là cái tiền mình kiếm nhiều hơn số tiền trc là đc. Nhưng mà thường đc 1 ẽp thôi

Mới đây lên 24 faucet rồi, có vẻ em nó đang hot:oops:

Anh em có thể treo bán giá ~0,08 TRX trên sàn ddex . Đơn mua và bán thấp, chứ không phải không ai mua đâu. Hôm nay khớp các lệnh ~0,08 TRX

Trên faucet bọn nó buy/sell hora tận 53 sat BTC :popo_big_smile::popo_big_smile:
Giá cũng gây khó hiểu:D. 53 sat/ 1 Hora thì quá là ngon rồi:oops:. Khối lượng coin 12 tỷ chỉ bằng 1/10 Dogecoin. Nếu nó có thể phổ biến như Dogecoin (nhiều sàn, nhiều tiện ích), thì giá 53 sat không phải là không khả thi:rolleyes:.
2 chỉ số bằng nhau đc cộng. Nhưng thấp hơn cũng đc cộng. Miễn là cái tiền mình kiếm nhiều hơn số tiền trc là đc. Nhưng mà thường đc 1 ẽp thôi
Đúng thế bình thường 1 EXP, và chỉ tăng cao khi đc buff lên (cũng cần lưu ý chỉ số Efficiency duy trì cao):D. Có khi buff vẫn chỉ là 1 EXP, nhưng sẽ có lúc tăng nhiều:oops:. Nên mình thường vào vào lúc các skill buff hồi, cũng như Rig manager những con cấp cao hết delay.

Mới đây lên 24 faucet rồi, có vẻ em nó đang hot:oops:

View attachment 131957

Anh em có thể treo bán giá ~0,08 TRX trên sàn ddex . Đơn mua và bán thấp, chứ không phải không ai mua đâu.
View attachment 131958

Giá cũng gây khó hiểu:D. 53 sat/ 1 Hora thì quá là ngon rồi:oops:. Khối lượng coin 12 tỷ chỉ bằng 1/10 Dogecoin. Nếu nó có thể phổ biến như Dogecoin (nhiều sàn, nhiều tiện ích), thì giá 53 sat không phải là không khả thi:rolleyes:.

Đúng thế bình thường 1 EXP, và chỉ tăng cao khi đc buff lên (cũng cần lưu ý chỉ số Efficiency duy trì cao):D. Có khi buff vẫn chỉ là 1 EXP, nhưng sẽ có lúc tăng nhiều:oops:. Nên mình thường vào vào lúc các skill buff hồi, cũng như Rig manager những con cấp cao hết delay.
E thấy nó vẫn còn niêm yết giá đó , gửi thử 100 coin lên sàn biết đâu có khả thi là giá đó thật thì quá ngon bác ạ :popo_big_smile:

pet đắt nhất vs cây đắt nhất là mua à :V
Cũng không cần thiết, mua cây vs pet tầm 1k cũng đc:oops:. Pet vs cây càng cao thì thời gian x4 càng lâu thôi, nhưng trc sau gì nó cũng xuống x3 x2:oops:. Tuỳ nhu cầu, mua cây giá rẻ hơn thì vẫn có x4 nhưng thời gian ít đi 1 chút thôi:rolleyes:
Bạn nhắm là buff với con Rig manager nào. Nếu buff với con vàng thì mua cây tầm 1k cũng đc, còn buff với con tím (5 phút) thì cây cao hơn chút, do thời gian buff nó lâu hơn.

Này nó trả coin về ví sau 48h hay theo đợt hả bác
Phần thưởng trên bảng xếp hạng sẽ về ví Hora trong game khi kết thúc Season (tối thứ 2 hằng tuần):oops:.
Còn khi bạn muốn rút tiền từ game về ví thì pending 48h. Nhưng hôm qua mình thử rút hơn 3k149 Hora, pending chỉ tầm 1h là về ví:rolleyes:

Phần thưởng trên bảng xếp hạng sẽ về ví Hora trong game khi kết thúc Season (tối thứ 2 hằng tuần):oops:.
Còn khi bạn muốn rút tiền từ game về ví thì pending 48h. Nhưng hôm qua mình thử rút hơn 3k149 Hora, pending chỉ tầm 1h là về ví:rolleyes:View attachment 131967
Thanks bác :p Bác được gần 15k luôn ngon quá sẽ cố gắng để bằng kkkk

Ở trên báo ok mà ở dưới báo ko dc kỳ quá vậy bác ? :popo_big_smile::popo_big_smile:
Đc chưa bạn, nó yêu cầu cái gì cứ Ok hết. Mình tạo cái ví phụ để bán trên sàn thôi, dep 1k vào ví phụ bán. Ví của bạn đã mở khóa chưa vậy, cần đăng nhập vào ví mới Ok
Bạn tính bán bao nhiêu vậy. Phí của sàn này hơi đắt, nhưng bù lại khớp lệnh kiếm kha khá:oops:
P.s Hình như tốn gần 10 TRX để đổi WTRX sang TRX:oops:. Bạn cần phải bán trên 1k Hora và chuẩn bị sẵn tầm 10 TRX để chuyển đổi WTRX sang TRX

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,180
173,274
Latest member
btcdow

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week