Tutorial Hướng dẫn chơi game Crypto Idle Miner kiếm Hora Token

Có thể sau này phần thưởng hạng Diamond sẽ ít đi:oops:, và giảm dần về 400. Nhưng cũng đừng quá lo lắng vì có 60% tổng khối lượng coin sẽ phân phối cho các hạng Platium, Gold, Sliver. Mà những hạng này mn biết rồi đó, số lượng phát mỗi người 1 tuần rất ít. Hầu hết là các acc rác (level 3 là đã nhận coin), nên 7.2 tỷ phát cho những acc này thì chỉ tầm 1-2 tỷ là đc sử dụng. Nên tổng khối lượng coin là 12 tỷ, nhưng lưu hành tối đa 5 tỷ đã là quá cao rồi:oops:.
Không thể nào có vụ lưu hành ~12 tỷ vì acc rác level 3 trở lên rất nhiều, vì nhiều khi họ chơi thử rồi bỏ hay quên acc hay ko add mail khôi phục. Phần thưởng sẽ chia mỗi tuần nhưng acc vô chủ thưởng cũng như ko:rolleyes:

Last edited:
Mình đâu có nói bạn pub đâu, phần bạn quote cũng có liên quan, cả 2 cùng xóa hay sửa lại thì mới xóa hết thông tin về nó:oops:.
Ko nên để lan truyền sâu rộng và đẩy nó đi quá xa khỏi tầm kiểm soát:oops:.
Game này cũng ko phải game ăn nhanh mà là dự án lâu dài ấy các bạn:oops:. Nó cần khoảng 5-10 năm để phân phối hết tổng khối lượng coin qua game:oops:.
Dự án nào ăn nhanh thì mình trc cũng post nhiều, và share cùng hướng dẫn cách ăn:oops:. Chứ dự án lâu dài chia sẻ sâu rộng cho nhiều người làm theo. Rồi tin tức đồn đến tai bọn admin trên telegram thì cộng đồng bọn mình sẽ bị chú ý:oops:.
Hy vọng mọi người không thảo luận hay bàn về chít choát nữa:oops:. Vấn đề chít choát ko hợp với những dự án lâu dài đâu:oops:.
Nó mà phát hiện cộng đồng Việt Nam cheat các kiểu , nó sẽ vào room #Vietnamese trên discord ban hết những thằng đã chat trong đó :oops:

Bác thớt ơi sao cái invite nó đổi mã liên tục vậy.
Em mới đầu tư 10 con android thử ref 1 con mà không thấy gì, con ref e lên lv4 rồi mà không thấy + gì .
@vianhcancoem

Em mới đầu tư 10 con android thử ref 1 con mà không thấy gì, con ref e lên lv4 rồi mà không thấy + gì .
@vianhcancoem
Những cái này bác nên ib cho tiện bác ạ và edit lại đi bác :popo_too_sad::popo_too_sad:

@vianhcancoem
câu trả lời từ admin bên discord nè
they have to reach level 3 and get ranked on the leaderboard before it will show.

lên exp khó v các b ạ,e lv4 900xp xog k thấy nhảy exp nữa buff tăng tốc cây mèo các kiểu
Bác up máy rồi up thêm hai khứa kia lên xem có khả thi không hehe

K hiểu cơ chế lên exp của nó là ntn nữa
lên exp khó v các b ạ,e lv4 900xp xog k thấy nhảy exp nữa buff tăng tốc cây mèo các kiểu
Mình đã hướng dẫn cách tăng EXP trc đây rồi.
Bạn click vào Username của mình. Kéo xuống dưới sẽ thấy các nhà máy đào:oops:. Như trong hình mình có 3 nhà máy Ethash, Equihash và Scrypt.
Exp chỉ tăng khi chỉ số Current prestige worth gần bằng hoặc đồng cấp với Building worth..
Như nhà máy Ethash của mình có Current prestige worth 1.99 at, và Building worth 1.99 at, nên sẽ tăng Exp (Current prestige worth ~Building worth).
Nhà máy thứ 2 Equihash, có chỉ số Current prestige worth 1.38 aq, và Buidling worth cũng 1.38 aq nên nhà máy này cũng tăng Exp .
Nhà máy thứ 3 Scrypt chỉ số Current prestige worth 383.19 ag, và chỉ số Building worth là 3.92 ap. Nhà máy này sẽ không tăng Exp vì Current prestige worth chưa tiệm cận với Building worth. Nhà máy này chỉ tăng Exp khi bạn nâng cấp các máy đào để cho nó đạt được gần 3.92 ap thì nó mới có thể tăng Exp:oops:
Có thể hiểu chỉ số Current prestige worth là tổng tiền của các máy đào trong 1 nhà máy. Building worth là cột mốc tăng EXP của nhà máy đó. Nhà máy thực hiện Prestige thì chỉ số Current prestige worth sẽ trở về 0, và bạn cần phấn đấu nâng cấp máy đào gần tới cột mốc điểm Building worth thì nó mới tăng EXP:rolleyes:
Như thế thì bạn cũng chủ động hơn, không set cây cao cấp khi chỉ số Current prestige worth quá xa so với Building worth. Mình lấy ví dụ khi Prestige xong lần 3 Building worth nó yêu cầu là 1.9 ag chẳng hạn:oops:. Mà bạn mới Prestige xong thì nó về 0, bạn phải tăng lên B, T, aa,ab,ac...Nó cách quá xa ag nên dù có buff cỡ nào nó sẽ không ra EXP cho bạn đâu:rolleyes:

Last edited:
Mới đọc trên telegram, nó nói do nhiều tài khoản lạm dụng chít choát:oops:. Nên kể từ lúc nhập vào, phải chơi tối thiểu 1 tuần mới cho rút:oops:. Dưới 1 tuần hay level thấp nó sẽ ko cho rút đâu nhé:oops: (sẽ bị reject khi withdrawl).
Có khi chít choát nhiều nó lại tăng thành 2 tuần, 3 tuần, 1 tháng cũng nên:D.
P.s Mình nghĩ có khi sau này nó yêu cầu add mail mới cho rút:oops:. Thanh toán manual hơi khó qua mặt nó:oops:.

Last edited:
Mới đọc trên telegram, nó nói do nhiều tài khoản lạm dụng chít choát:oops:. Nên kể từ lúc nhập vào, phải chơi tối thiểu 1 tuần mới cho rút:oops:. Dưới 1 tuần hay level thấp nó sẽ ko cho rút đâu nhé:oops: (sẽ bị reject khi withdrawl).
Có khi chít choát nhiều nó lại tăng thành 2 tuần, 3 tuần, 1 tháng cũng nên:D.
:popo_too_sad::popo_too_sad:

Ref lên rank 8 rồi mà bác
Invite link (ref link) nó thay đổi liên tục không sao đâu. Bạn cho bất cứ link nào để ref cũng đc hết mà. Có thể phải mất vài ngày nó mới tính ref:oops:. Chỉ cần ref level 3 là đc.
Mà chơi nhiều acc còn ref cho acc chính chi, nên chơi riêng thì hơn:rolleyes:

Last edited:
Bác kia đuổi nhanh quá làm em cứ phải cầy theo exp

Attachments

598.8 KB · Views: 79
Dạo này ko phải vào nhiều vẫn an toàn

Attachments

321.3 KB · Views: 88

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads