Matrix Hướng dẫn contact payment ZEEK từ A tới Z

Status
Not open for further replies.

yesterday

Junior
Reactions
376
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Tuần trước em ko nhận dc tiền, contact thì 1 tuần đã nhận được nên em lập topic này để hướng dẫn các bác newbie contact từ A tới Z,hy vọng các bác Old Bie thấy gì sơ sót thì bảo ban,ko nên ném đá! Nội dung topic xem tại đây
thank kiu các bác

---------- Post added at 12:03 PM ---------- Previous post was at 11:56 AM ----------

di ngang đá giùm em cái nha các bác,topic phi lợi nhuận nên không ảnh hưởng tới nồi cơm nhà ai cả nha:binhsua04:

Last edited by a moderator:
:m082: đá dùm bạn --- vinamos

:m082: đá dùm bạn --- vinamos

thanks kiuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

---------- Post added at 12:15 PM ---------- Previous post was at 12:13 PM ----------

1 chiêu pr site thông minh :D

hì hì đầu em sinh ra đâu phải để chưng cho đẹp đâu bác

Từ hôm qua tới giờ em vẫn không nhận được tiền,sáng nay có bác bảo contact thì may ra sẽ nhận được nên em lập topic này để hướng dẫn các bác newbie contact từ A tới Z,hy vọng các bác Old Bie thấy gì sơ sót thì bảo ban,ko nên ném đá! Nội dung topic xem tại đây
thank kiu các bác

---------- Post added at 12:03 PM ---------- Previous post was at 11:56 AM ----------

di ngang đá giùm em cái nha các bác,topic phi lợi nhuận nên không ảnh hưởng tới nồi cơm nhà ai cả nha:binhsua04:

Mới lập nick mới à!!!Sao bị ra đảo vậy vinamos?

thiệt là điên hết cả đầu,làm rồi mà chả thấy quái gì,bực quá bực quaaaaaaaaaaaaaaaaa:binhsua04:

ai chua co tien thì vào đây contact nha

thằng zeek này là chứng lắm. nhiều tật vải. cộng vip, up acc rồi rút $ đều khó chịu

ref cua em tuan truoc contact ma giờ còn chưa thấy tien,nó newbie nen nản quá roi,đúng là số đen như con mèo hen

:binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04:

---------- Post added at 12:37 PM ---------- Previous post was at 12:35 PM ----------

đá giùm bạn nè hiiiiiii
thanks bạn:binhsua04:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786