Tutorial Hướng dẫn đăng kí và sử dụng

ko liên quan nhưng e muốn hỏi bác là Verify tk PM thường mấy ngày xong nhỉ ? em gửi cmnd với hóa đơn rồi mà ko thấy nó rep ??thanks

ko liên quan nhưng e muốn hỏi bác là Verify tk PM thường mấy ngày xong nhỉ ? em gửi cmnd với hóa đơn rồi mà ko thấy nó rep ??thanks

thường chỉ 1 ngày là nó xác nhận xong. bác vào chỗ ver đó nếu 2 bước nó báo verified thì là đc thôi. rồi bấm xác nhận số phone thì nó sẽ call về cho bác đọc 4 chữ số pin điền vào là xong.

Ai giúp với
Pro nào chỉ cách với
tk em thường xuyên fake ip
trong tk chỉ có 50$ thôi nhưng là công sức cày cả tháng rồi
verify rồi vẫn bị khóa là sao ? :((
tk log vào đc nhưng ko chuyển tiền đc

Ai giúp với
Pro nào chỉ cách với
tk em thường xuyên fake ip
trong tk chỉ có 50$ thôi nhưng là công sức cày cả tháng rồi
verify rồi vẫn bị khóa là sao ? :((
tk log vào đc nhưng ko chuyển tiền đc
:( bác làm em sợ quá, hết dám fake IP

Cái vụ verify ngoài hóa đơn tiền điện thì có cách nào ko mấy bạn?
Nhà mình trước giờ vẫn lấy tên hóa đơn tiền điện của chủ nhà cũ nên ko có tên mình, hôm nay verify CMND thì được mà cái hóa đơn tiền điện thì nó lại ko cho, mặc dù cmnd địa chỉ trùng với hóa đơn... haiz

Cái vụ verify ngoài hóa đơn tiền điện thì có cách nào ko mấy bạn?
Nhà mình trước giờ vẫn lấy tên hóa đơn tiền điện của chủ nhà cũ nên ko có tên mình, hôm nay verify CMND thì được mà cái hóa đơn tiền điện thì nó lại ko cho, mặc dù cmnd địa chỉ trùng với hóa đơn... haiz
:D bác lấy hóa đơn gì cũng được. có đóng dấu + chữ in là ok

cái phiền là hóa đơn trong nhà mình ko có cái nào có tên mình ấy chứ, toàn tên không bố mẹ thì cũng ông bà hoặc chủ nhà cũ.
Để thử gửi ticket lên hỏi xem

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,711
171,814
Latest member
tdtruong1102
Back
Top Bottom