Tutorial Hướng dẫn đăng kí YouTube Partner với mạng Maker Studios/RPM Network

một số bạn 0 videos, 0 sub thì đăng kí làm sao đc :(

Đky thông wa cái này so với việc đky trực tiếp với youtube???

ĐKy wa cái này thì bị nó ăn % hả cậu? Cụ thể là nó ăn bao nhiêu % của mình?

Đky thông wa cái này so với việc đky trực tiếp với youtube???

ĐKy wa cái này thì bị nó ăn % hả cậu? Cụ thể là nó ăn bao nhiêu % của mình?

mình 60 nó 40 nhưng mình có nghe ý kiến từ 1 số người nước ngoài thì làm đối tác qua 1 mạng trung gian an toàn hơn là trực tiếp

Lỗi này là sao cậu? Bên Youtube thì cho phép tạo ads lên video rồi. Nhưng sao bên đây nó báo lỗi. Có vẻ như 2 bên ko liên kết với nhau được.

Lỗi này là sao cậu? Bên Youtube thì cho phép tạo ads lên video rồi. Nhưng sao bên đây nó báo lỗi. Có vẻ như 2 bên ko liên kết với nhau được.

nếu cậu đã kí xong hợp đồng như hướng dẫn bên trên thì ok rồi, tại bọn này nó làm ăn hơi chậm 1 tí nên chưa thể đăng nhập vào Dashboard đc ngay.
cậu mail tới [email protected] với nội dung như sau, 24h là đc

Please active my dashboard.
When I log in, it says "Your account could not be found in our records"

My channel name: .......
Channel link: ........

lên nào, ae cứ có channel với 1 lượng view và sub là có thể đăng kí đc rồi

Mình nhắc mấy bạn không nên đăng kí qua link ref, xin lỗi thớt, Kiếm tiền trên youtube rất vất vả,nên để các bạn ấy bỏ đc gánh nặng chừng nào hay chừng ấy! nếu đăng kí dưới link ref làm 100$ chỉ nhận đc 50$ !@@

Đăng kí Trực tiếp không qua link ref thì ăn chia 6:4 với network,bạn 60%,network 40%

Đăng kí link ref thì ref ăn 10% thì phải, network ăn 40% , bạn còn 50%

Mình nhắc mấy bạn không nên đăng kí qua link ref, xin lỗi thớt, Kiếm tiền trên youtube rất vất vả
Còn cái này thì mình miễn tranh luận với bạn, mình khẳng định kiếm tiền với youtube ko khó, chỉ cần thời gian là đc. Còn ai muốn đký dưới link ref thì tùy họ, mình ko thể cấm đc :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,234
Latest member
i9bet79net1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week