Ask Hướng dẫn đào Banano bằng CPU- Chỉ việc treo máy - lợi nhuận hơn ASIC GN+ rất đơn giản.

thế ông nghĩ t ngồi chỉnh từng tập config à :))))
có lệnh nhưng sửa config để thêm ví mình vào ntn bác. thêm nữa thằng này phải bật putty 24/24 à tắt putty đi thì nó cũng tắt đào luôn, có cách nào để có thể đào như xrm ngày xưâ dùng lệnh screen tắt đi nó vẫn chạy không

đúng rùi, chứ nhiều vps làm gì, chủ yếu nhiều acc vultr thôi, 1 acc tao 30-50 vps là đẹp, mà đâu sài âm $ nó dc bao nhiêu đâu, bạn sài giỏi nhất âm của vultr bao $, mình thì âm tầm 300$ hơn là die acc rồi
cái cao nhất của t là 900$ :)), mua 3 acc, 2 acc chêt ngay trong ngày con đó sống nguyên tuần, 95 con vps , trong đó 20 con 16gb còn lại 8gb
mỗi acc 30 50 cái là lỗ to đấy, tk mua 2l, mà n chết nhanh, còn gần đây nhất của t, nó bị thu hồi 50$ , nợ đc có 120$ đã tạch, lỗ

có lệnh nhưng sửa config để thêm ví mình vào ntn bác. thêm nữa thằng này phải bật putty 24/24 à tắt putty đi thì nó cũng tắt đào luôn, có cách nào để có thể đào như xrm ngày xưâ dùng lệnh screen tắt đi nó vẫn chạy không
t đào trên win mà , putty đơn giản vcl ra à :)) . tạo 1 vps win mà treo

e tạo acc vultr cũng lắm 25 vps 4 cu mà các bác tạo tận 30 à :popo_waaaht::popo_waaaht::popo_too_sad:

Announcements

Forum statistics

Threads
422,665
174,953
Latest member
quynhpham

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back