Ask Hướng dẫn đào Banano bằng CPU- Chỉ việc treo máy - lợi nhuận hơn ASIC GN+ rất đơn giản.

Đang cày bạt đây, 200e vps click gãy mẹ tay

ai chơi BAT nể thật, *** có auto thì thôi, có Auto còn đỡ :)))
mà cái pay thì đơn gian, tất cả vps cho cùng 1 tài khoản là đc, sợ *** gì chết chứ

Nói thế mà vẫn ko hiểu nhỉ
thông não mình với pro . mình đã test và thấy xài 1 nick thì $cũng đâu thấy cộng dồn đâu . mỗi vps nó + BAT riêng và nó chỉ paid về 1 ví nếu xài cùng 1 key wallet mà . còn hàng mua chính hãng thì live cả năm là đúng r . đang nói hàng live 30days thì bỏ cuộc à

thông não mình với pro . mình đã test và thấy xài 1 nick thì $cũng đâu thấy cộng dồn đâu . mỗi vps nó + BAT riêng và nó chỉ paid về 1 ví nếu xài cùng 1 key wallet mà . còn hàng mua chính hãng thì live cả năm là đúng r . đang nói hàng live 30days thì bỏ cuộc à
Nói thế c vẫn ko hiểu nhỉ, xài hàng chính hãng thì renew đc thì nó sống quá 30 ngày thì là xài thoải mái vẫn mỗi máy 1 wallet còn gì nhỉ. Nó paid thì tiếp tục renew con vps đó và tiếp tục click ads thôi có gì đâu mà khó hiểu

Nhưng hiện tại thì c ko nên mua hàng chính hãng để đầu tư nhé vì tớ chuột bạch trước xem nó thế nào đã
Hiện tại thì chưa thấy về ví
Đầu tư 200 e chính hãng để click, mua hơn 20 củ khoai lang
Nhưng tớ xài vps vào mục đích khác nữa là chính và mục đích kia ra nhiều tiền hơn nên mới đầu tư như này
Còn như các cậu thì từ hãy đầu tư kẻo nó ko paid là méo mồm đấy :)

Nhưng hiện tại thì c ko nên mua hàng chính hãng để đầu tư nhé vì tớ chuột bạch trước xem nó thế nào đã
Hiện tại thì chưa thấy về ví
Đầu tư 200 e chính hãng để click, mua hơn 20 củ khoai lang
Nhưng tớ xài vps vào mục đích khác nữa là chính và mục đích kia ra nhiều tiền hơn nên mới đầu tư như này
Còn như các cậu thì từ hãy đầu tư kẻo nó ko paid là méo mồm đấy :)

chơi lớn :D:D:D:D:oops::oops::oops::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,160
173,254
Latest member
Scrawer

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week