Ask Hướng dẫn đào Banano bằng CPU- Chỉ việc treo máy - lợi nhuận hơn ASIC GN+ rất đơn giản.

Thank các bác nhé. trước giờ ko biết cứ quẩy xmr . qua coin này phê thật hí hí

mới chuyển sang quẩy nhẹ nhẹ bác ạ. từ mai dồn hết sang chắc cũng đc nhiều phết đấy. mà coin này ko giám ôm. đc bao nhiêu em bán hết luôn
bác nói thế thì bọn ngày đào có ~200 coin như tụi em thấy nản :popo_sad:, đào ít bán k có nhiêu còn ôm thì lại sợ coin chết :popo_after_boom:

bác nói thế thì bọn ngày đào có ~200 coin như tụi em thấy nản :popo_sad:, đào ít bán k có nhiêu còn ôm thì lại sợ coin chết :popo_after_boom:
Ôm đi bác coin ko chết đâu chỉ là giá ko biết khi nào lên thôi :D

bác bảo thế e cũng đành nghe chứ đc giờ đem bán có đc bao :popo_nosebleed:
Đến cái coin cùi cùi chơi game giá 1 sat mà nó còn sống thì bác cứ yên tâm đi :D

Bác vào herominer chọn Details rồi click vào wallet để tải phần mềm của nó, mở phần mềm lên tạo ví xong copy địa chỉ vừa tạo đc, bác lại vô herominer để tải XMRig-UPX v0.0.2 (Windows, Linux, CPU). Mở file .bat lên past ví của bác vô xong lưu lại và chạy file .bat đó là đc. Đơn giản lắm, bác chưa rõ thì gõ
How to Mine uPlexa Coin? Step by Step - YouTube làm chưa đến 3p là xong, khi xong rồi chỉ cần copy past thư mục đã chỉnh sửa sẵn rồi vào vps nên nhanh lắm mất chưa đến 30s ở các vps tiếp theo :popo_sweet_kiss:
Bác đào = vps gì vậy chứ vultr của mình nó toàn báo ko đc thôi
Từ tạo ví đã không đc rồi. Tạo ví ko có file nào để tạo
Tải cái XMRig kia nó cũng méo cho tải báo víu hay spy ****** gì nữa

Có thím nào tính thử hộ mình coi quả chuối này tính ra usd thì đc nhiu$/quả ko
Ko chính xác lắm thì cũng gần chính xác ấy nhé

Có thím nào tính thử hộ mình coi quả chuối này tính ra usd thì đc nhiu$/quả ko
Ko chính xác lắm thì cũng gần chính xác ấy nhé
Giao động giá từ 34 35 sat :D

Bác vào herominer chọn Details rồi click vào wallet để tải phần mềm của nó, mở phần mềm lên tạo ví xong copy địa chỉ vừa tạo đc, bác lại vô herominer để tải XMRig-UPX v0.0.2 (Windows, Linux, CPU). Mở file .bat lên past ví của bác vô xong lưu lại và chạy file .bat đó là đc. Đơn giản lắm, bác chưa rõ thì gõ
How to Mine uPlexa Coin? Step by Step - YouTube làm chưa đến 3p là xong, khi xong rồi chỉ cần copy past thư mục đã chỉnh sửa sẵn rồi vào vps nên nhanh lắm mất chưa đến 30s ở các vps tiếp theo :popo_sweet_kiss:
Sao dow cái walet của nó về rồi ấn vào đâu để tạo ví hả thím?
Tớ tải về giải nến ra nó chỉ có như này

Attachments

27.9 KB · Views: 60

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week