Ask Hướng dẫn đào Banano bằng CPU- Chỉ việc treo máy - lợi nhuận hơn ASIC GN+ rất đơn giản.

Em nghỉ coin này rồi nhé !!! nó méo pay cho. đòi mấy lần méo được. ít thì pay nhiều thì nó im ỉm :) đến chịu.
Đang ăn ngon thế kia sao bác lại nghỉ đợi đi bác có khi ít hôm lại về :D đợi đến 3 4 tháng 5 xem lão sau12 về bác dc pay ko :D

Nói bác rồi làm 1 loạt 1k vps đi ko chịu nghe :popo_big_smile::popo_big_smile:
cái cảm giác hàng loạt vps 1 core limit cpu full 100% nó ám ảnh lắm, k tắt thì ít tiền với lại còn dễ ăn suppend vps còn tắt thì ngồi mòn đít miệt mài setup cứ lặp lại đến phát ớn :popo_sad: setup chưa xong hết thì mấy con đầu tiên lại bị limit :popo_too_sad:

cái cảm giác hàng loạt vps 1 core limit cpu full 100% nó ám ảnh lắm, k tắt thì ít tiền với lại còn dễ ăn suppend vps còn tắt thì ngồi mòn đít miệt mài setup cứ lặp lại đến phát ớn :popo_sad: setup chưa xong hết thì mấy con đầu tiên lại bị limit :popo_too_sad:
:popo_bad_smelly: sao ko chờ nố up lên limit 10, 20, 30 rùi băm:popo_baffle:

uplexa chuẩn bị chiến con này bác.. đã test rồi.. ngon hơn con BAN chút chút.
Em nói trước là mỗi người một kiểu đào khác nhau nên sẽ có ý kiến khác nhau. nên tốt nhất ai thấy con nào lãi nhiều pay ổn thì đào thôi. Con này được cái chạy ổn định cập nhập nhanh.

uplexa chuẩn bị chiến con này bác.. đã test rồi.. ngon hơn con BAN chút chút.
Em nói trước là mỗi người một kiểu đào khác nhau nên sẽ có ý kiến khác nhau. nên tốt nhất ai thấy con nào lãi nhiều pay ổn thì đào thôi. Con này được cái chạy ổn định cập nhập nhanh.
con đó thì e chiến bữa trc rồi, hôm nay đang tính quay lại thì bị lỗi k đào đc trên vps aws nữa lát e up cái ảnh bác chỉ cách fix với:popo_after_boom:

mấy bữa trước còn đào bình thường đc 1 ít thì nghỉ, giờ đem ra đào lại thì bị như này nè bác :popo_sweat:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,147
Latest member
kubet88date

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back