Tutorial Hướng dẫn fix các lỗi siêu cơ bản khi làm offers Android !

Sino và mọi người cho mình hỏi chút, mình đang chạy blue và đã update Google Play Services 9.4.52 (070-127739847), nhưng khi create mail mọi bước đều ok, duy chỉ đến bước cuối bị dính error: "there was problem communicating with google servers" (xem hình giúp mình nhé). trước đó mình làm như vậy nhưng ko dính lỗi này, chỉ hôm nay mới dính.
p/s: mỗi lần create đều fake ip.

Attachments

51.3 KB · Views: 113
Sino và mọi người cho mình hỏi chút, mình đang chạy blue và đã update Google Play Services 9.4.52 (070-127739847), nhưng khi create mail mọi bước đều ok, duy chỉ đến bước cuối bị dính error: "there was problem communicating with google servers" (xem hình giúp mình nhé). trước đó mình làm như vậy nhưng ko dính lỗi này, chỉ hôm nay mới dính.
p/s: mỗi lần create đều fake ip.
bấm next nó ra cái gì ?

Bác nào có thể chỉ em sửa lỗi download pending không. Em đã update ggservice bản 9.2.56 rồi nhưng vẫn không được. bản mới nhất thì lỗi Authentication is required

mình cứ paste link con off là nó down cái này về mà là lỗi gì vậy

tại con off này là off dạng apk , tải thẳng file cài về chứ ko thông qua CH Play , thôi quay lại làm mấy cái cơ bản đi cho quen

bro @Sino cho em hỏi chút, gần đây em có hay đổi mail để tải off, và thường xuyên bị lỗi country và "authentication is required. you need to sign into your google account". Bro cho em chút cách giải quyết ạ! Trước đây thì em chẳng bao giờ bị, từ khi đổi mail liên tục thì mới bị thôi!

Mọi người cho mình hỏi tool nào có thể khôi phục data mặc định của BS nhỉ, ai có thông tin share m với.
Many thank

Cài lại bs thì nó về mặc định thôi

thế thì phiền quá, m cần tool backup và restore BS kiểu như ghost máy chứ cài lại lâu hơn mà b
Thì bạn chỉ cần sao lại 1 bản data nào bạn cho là ổn nhất. Mỗi khi có sự cố thì chép đè vào

Thì bạn chỉ cần sao lại 1 bản data nào bạn cho là ổn nhất. Mỗi khi có sự cố thì chép đè vào
mình tạo bản nén rồi, mới giải nén ra nhưng mấy cái app xchanger mình install sau khi nén thì vẫn còn ở trong BS, như vậy là sao nhỉ bạn

hay, đánh dấu :)

2 ông ở trên vui tính vkl , tui ko hiểu tui viết cái topic này để chi nữa :confused:

mấy bác cho mình hỏi đây là lỗi gì với, mình mới sang offer.
CHplay có, vô được, mà khi trình duyệt nó trỏ tới thì ko mở được CHplay lên , hoặc là nó sẽ mở chplay trên web chứ ko phải ứng dụng chplay
Mình dùng bản bs 9.27 trên #1 và xài BS supper changer

mấy bác cho mình hỏi đây là lỗi gì với, mình mới sang offer.
CHplay có, vô được, mà khi trình duyệt nó trỏ tới thì ko mở được CHplay lên , hoặc là nó sẽ mở chplay trên web chứ ko phải ứng dụng chplay
Mình dùng bản bs 9.27 trên #1 và xài BS supper changer

Cái này do bác xài blue 9.x.x trở lên, browser nó không hiểu các subid nên lỗi, blue 8.x.x trở xuống thì pass.Nếu muốn pass blue 9 thì nhấp chuột chặt vào link open new tab là ok ngay, nhưng nếu Net check referral thì coi chừng té ghế :D

Cái này do bác xài blue 9.x.x trở lên, browser nó không hiểu các subid nên lỗi, blue 8.x.x trở xuống thì pass.Nếu muốn pass blue 9 thì nhấp chuột chặt vào link open new tab là ok ngay, nhưng nếu Net check referral thì coi chừng té ghế :D
nhìu khi open in new tab củng chả đc gì :<

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week