Tutorial Hướng dẫn fix các lỗi siêu cơ bản khi làm offers Android !

mình là newbie bên mảng offer, hôm nay lò mò tìm hiểu offer và dự tính là dùng BSTweaker để làm offer android cụ thể là ở Appnana trước rồi sau đó mới tính đến chuyện đầu tư Xchanger để làm.

Mình có thắc mắc là:
1) Nếu mình chỉ dùng BSTweaker và một đống SSH thì liệu có thể lead được app ở những trang như Appnana, Appcasher,... không?
2) Mỗi khi change IMEI, Device ID... thì mình dùng cùng 1 gmail để login vào Appnana sau mỗi lần change và tiếp tục lead app thì có bị vấn đề gì không?

Mình cảm ơn :)

mình là newbie bên mảng offer, hôm nay lò mò tìm hiểu offer và dự tính là dùng BSTweaker để làm offer android cụ thể là ở Appnana trước rồi sau đó mới tính đến chuyện đầu tư Xchanger để làm.

Mình có thắc mắc là:
1) Nếu mình chỉ dùng BSTweaker và một đống SSH thì liệu có thể lead được app ở những trang như Appnana, Appcasher,... không?
2) Mỗi khi change IMEI, Device ID... thì mình dùng cùng 1 gmail để login vào Appnana sau mỗi lần change và tiếp tục lead app thì có bị vấn đề gì không?

Mình cảm ơn :)

1/ 1 số app nó check device đơn giản thì chỉ cần dùng tweaker là qua đc , lead đc và đc pay , 1 số app nó khó tính , check kỹ hơn từng thông số thì phải nhờ đến tool pro hơn , đáp án là củng còn tùy :D

2/ 1 gmail login sẵn để sử dụng CH Play và dùng để làm nhìu account của 1 app nào đó là bình thường , ko sao cả

Đi ngủ c m n luôn rồi :v

Các bác cho em hỏi.
Em đang tập tành chiến app.
Mục đích của em là chơi nhiều nick với app đó.
Em định cài nhiều win, mỗi win cài một BS để chơi một nick.
Nhưng như thế thấy mất công mà tốn tài nguyên quá.
Vậy em muốn hỏi có cách nào để.
Với acc 1 mình dùng imei, guid, id, ... là A chẳng hạn cộng với data của acc 1
Với acc 2 thì changer sang imei, guid, id, ...là B chẳng hạn rồi cũng có data của acc 2
Sau đó khi mình đang chơi ở acc 2 mà muốn quay về acc 1 thì có cách nào để khôi phục lại toàn bộ các thông số về imei, guid, id, ... A và data của acc 1 không ạ.
Em cảm ơn.
Giúp em với

đọc lại topic , phần sao lưu và xã nén
Bác ơi em hỏi là làm cách đó sao lưu (backup) đc cả các thông số như imei, id, guid, ... hả bác? Nếu được như thế thì tốt quá ạ

pro nào giúp e , cái bản 0.9.27 mình chạy lấy link app nó ko vào Play store mà vào giao diện web bác nào biết cách đổi cho nó vào app CH play chỉ em với

không biết bị lỗi gì..mỗi khi change ssh xong thì bấm vào mục làm off nó cứ báo wait 30s để loading vào off
nhưng chờ mãi vẫn không vào đc
bác nào biết lỗi gì không vậy

Bác ơi em hỏi là làm cách đó sao lưu (backup) đc cả các thông số như imei, id, guid, ... hả bác? Nếu được như thế thì tốt quá ạ
hãy thử dù chỉ 1 lần :D

cái tool check fresh ssh sao tớ chạy đc 1' nó cứ tự tắt mãi @@
câu hỏi quá khó :D

sao không dùng droi4x mà phải dùng blue để làm off vậy thớt
blue khó RRS , mấy tool RRS bây giờ hỗ trợ blue nhiều hơn , với thằng droid tào lao lắm

Em đã thử dùng xchanger trên bs để test một số apps. Kết quả không khả quan lắm. Có 1 số apps ko lead ngay từ ban đầu ( em không biết apps đó die hay chưa). Có 1 số apps lead nhưng không pay... Mà 1-2 apps lead và pay nhưng chỉ pay cho em được 2-3 lần, và sau đó nó không pay nữa,đắng hơn là sau đó nó ko lead cho em luôn, cho dù em đã cài lại bs, change ip change thiết bị các kiểu. Mong các pro chỉ giúp :). Hoặc cho em một số cái tên apps ổn định lúc này. Tks

Em đã thử dùng xchanger trên bs để test một số apps. Kết quả không khả quan lắm. Có 1 số apps ko lead ngay từ ban đầu ( em không biết apps đó die hay chưa). Có 1 số apps lead nhưng không pay... Mà 1-2 apps lead và pay nhưng chỉ pay cho em được 2-3 lần, và sau đó nó không pay nữa,đắng hơn là sau đó nó ko lead cho em luôn, cho dù em đã cài lại bs, change ip change thiết bị các kiểu. Mong các pro chỉ giúp :). Hoặc cho em một số cái tên apps ổn định lúc này. Tks
việc pay hay ko , ko phải do tools change , mà chủ yếu do cách làm và thằng admin của app có muốn pay hay ko , có 1 số anh em làm app mail trực tiếp cho admin của app để thương lượng , hoặc các app pay 100% thì có jingle coins , rewardbox , nhưng đủ min rất khó

bạn có thể làm cashchacha , showbox , mấy app này pay theo tuần hay tháng gì đó mình ko rõ , nhưng tỉ lệ pay cao , rất nhiều anh em làm app đang làm cái này

việc pay hay ko , ko phải do tools change , mà chủ yếu do cách làm và thằng admin của app có muốn pay hay ko , có 1 số anh em làm app mail trực tiếp cho admin của app để thương lượng , hoặc các app pay 100% thì có jingle coins , rewardbox , nhưng đủ min rất khó

bạn có thể làm cashchacha , showbox , mấy app này pay theo tuần hay tháng gì đó mình ko rõ , nhưng tỉ lệ pay cao , rất nhiều anh em làm app đang làm cái này

pay theo tuần hay tháng là như thế nào a? Theo cách e nghĩ là ko có min pay, pay theo tháng hoặc theo tuần hả.

pay theo tuần hay tháng là như thế nào a? Theo cách e nghĩ là ko có min pay, pay theo tháng hoặc theo tuần hả.
có min pay nhưng cuối tuần nó mới tổng kết rồi pay cho các acc redeem

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,243
Latest member
lapmanginterneti

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week