Tutorial Hướng dẫn giao dịch theo trend

=)) Thôi, mình giải nghệ đây. Đầu tư chứng khoán còn lời chứ món này đau tim quá.

Đừng bỏ cuộc , tiếp tục đi bạn .

lẹ vậy bác, tôi cũng thua suốt mấy tháng mà còn ko bao giờ từ bỏ, chưa chi bỏ cuộc thì chắc chắn sẽ thua rồi.

e nhìn thấy có chữ "hướng dẫn" nên vào ngó nghiêng xem hit được exp nào ko nhưng thôi lại đi ra vậy o_O

lẹ vậy bác, tôi cũng thua suốt mấy tháng mà còn ko bao giờ từ bỏ, chưa chi bỏ cuộc thì chắc chắn sẽ thua rồi.

Thôi bỏ đi , ông này trước có đọc topic bảo là trade dc mấy năm mất 6k$ ấy . Mà nhìn cách của ổng mở topic quảng cáo signal với cái tài khoản cent mới đầu vào xem tưởng đánh 1 lệnh lot 1 - 2 lỗ lãi 1 lần mấy k$ ai zè nhìn lại thấy vọng , sống ảo quá . Các trade thì từa lưa , bảo là đọc sách của ai đó , học từ ai đó tên Jame gì đó phân tích nhìn nến ko cần system nữa :( đó giờ mới thấy .

Ai mà ko thất bại , bạn dám nhận bạn newbie thì đó là 1 thành công của bản thân rồi đó , nhưng cái này chưa thấy bạn làm dc .
Cái thứ 2 là bạn chưa có trình , người bán Signal cần phải có cái tâm . Ko phải trade cho mình mà còn phải giữ an toàn cho những khách hàng copy theo lệnh của bạn nữa . Mà nói thật là nhìn cái hís ko ai dám copy :D

Nếu bạn đam mê hãy tiếp tục ,thất bại là mẹ thành công . Mình còn muốn thất bại nhiều hơn nửa , còn muốn nhiều người chê bai , chữi rũa lúc mình thất bại nữa đấy bạn :D

thất bại là mẹ thành công, nhưng nếu trade vài năm hơn 1000 lệnh mà vẫn ko win được thì tôi cũng sẽ từ bỏ ( hết vốn rồi còn đâu nữa ko bỏ ) :D

thất bại là mẹ thành công, nhưng nếu trade vài năm hơn 1000 lệnh mà vẫn ko win được thì tôi cũng sẽ từ bỏ ( hết vốn rồi còn đâu nữa ko bỏ ) :D

Trade càng ngày càng có kinh nghiệm . Kinh nghiệm thì nhiều mà tiền đâu éo thấy :D

cái khó nhất của MMO nói chung hay đầu tư này nọ nói riêng là ko được rút lợi nhuận, coi như ko có, theo thời gian nếu chiến thuật là đúng đắn thì sức mạnh lãi kép mới thật sự ghê gớm, nhưng mấy ai làm được điều đó :)

Đúng là trade kiểu nào cũng có, 5 pip 1 lệnh thì khó chơi vô cùng, mà tk đó tỉ lệ gần như toàn win thật là bá.

Đúng là trade kiểu nào cũng có, 5 pip 1 lệnh thì khó chơi vô cùng, mà tk đó tỉ lệ gần như toàn win thật là bá.
Nó thấp lên niềm hy vọng cho các trader như chúng ta :D Ko phải trình độ mà là sự kiên nhẫn mới quyết định đường đến thành công ^^!

Bài viết hay quá bạn ạ

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,052
Latest member
j88market

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week