Ask Hướng dẫn giùm mình điền net CPALEAD

Status
Not open for further replies.
Lộng quyền là gì thế, mình xử lý theo đúng quy tắc thôi. Mình nể bạn vì những ngày đầu bước vào con đường Offer chưa biết gì bạn có giúp đỡ mình, nhưng đừng vì cái sự giúp đỡ đó mà giờ lấy ra bắt bẻ mình. Con người sống thì đừng có lấy cái việc giúp người khác ra bắt bẻ người khác.
cả câu này mà you cũng nói đc thì quả đúng là anh sangmt đã nhận xét đúng.

Nói cái gì thế ông bạn.
Tôi giúp vài trăm người chứ không phải mình ông.
Tôi bắt bẻ ông bạn cái gì ..?? ( nói nghe xem )
Tôi thì thấy ông bạn hơi lộng quyền đấy.

Lộng quyền chỗ nào thế, chỉ dùm? Sống thì để người khác nể mình tới cùng chứ giữa chừng để người coi thưởng thì đửng ra vẻ tốt.

Nói cái gì thế ông bạn.
Tôi giúp vài trăm người chứ không phải mình ông.
Tôi bắt bẻ ông bạn cái gì ..?? ( nói nghe xem )
Tôi thì thấy ông bạn hơi lộng quyền đấy.
lộng quyền quá ấy chứ nhìn thấy cách nói chuyện cũng thấy rồi bác àh

Lộng quyền chỗ nào thế, chỉ dùm? Sống thì để người khác nể mình tới cùng chứ giữa chừng để người coi thưởng thì đửng ra vẻ tốt.
Ai nhìn theo dõi vài topic giữa cậu và Lehung là hiểu vấn đề thôi.
Còn việc cậu nể mình hay không mình không cần quan tâm, tôi giúp cậu chứ không cần cậu nể hay trả ơn ... ok

Còn việc cậu nể mình hay không mình không cần quan tâm, tôi giúp cậu chứ không cần cậu nể hay trả ơn ... ok
bác nói làm gì chứ người chưa qua cầu đã đốt cầu này làm gì

m nghĩ là sangmt nghe châm dầu theo kiểu m nói sao hả
anh sangmt thì dĩ nhiên ko dính bẫy châm dầu, cũng thừa rõ you là ai rồi, h ko còn là 90% nữa mà you chính là lehung muốn hạ uy tín của th đã làm cho you bị baned 4ever đây mà

p/s: mặt you vừa dày vừa bẩn bựa tới nỗi giới offer nhiều ng biết rõ rồi nên ko rảnh mà đôi co với hạng mặt dày, ko biết liêm sĩ, nhục nhã là gì như you ;)

Nếu không thích đọc các Topic của mình thì bạn có thể nhấn Ignore, giờ thì đã biết rõ bản chất của bạn. Chấm dứt tại đây không cần nói nhiều!

vấn đề share code hay các tranh chấp về code là vấn đề cá nhân. Đã lên Tmod thì làm việc phải khách quan, không để tình cảm cá nhân xen vô.

Thì mình đâu để tình cảm cá nhân xen vô đâu, mình xử lý đúng Rules thôi, Admin đã lên tiếng rằng được phép BAN lehung nên Clone Nick của lehung thì mình được quyền BAN thôi :)!

MOD đi ngang Closed dùm tránh tranh chấp nữa, Topic Closed tại đây, chủ Topic đã yêu cầu Closed!

anh sangmt thì dĩ nhiên ko dính bẫy châm dầu, cũng thừa rõ you là ai rồi, h ko còn là 90% nữa mà you chính là lehung muốn hạ uy tín của th đã làm cho you bị baned 4ever đây mà

p/s: mặt you vừa dày vừa bẩn bựa tới nỗi giới offer nhiều ng biết rõ rồi nên ko rảnh mà đôi co với hạng mặt dày, ko biết liêm sĩ, nhục nhã là gì như you ;)
khi nào cậu được admin cho lên mod hãy xem là ai nhé, chứ đừng ngoạm lung tung kẻo trượt vào đá mà mất răng ăn trung thu đó

Admin ban vì lý do gì? Clone spam hay do share code. Nếu nói vì do share code mà banned là lý do cực vớ vẩn. Code đã đăng ký bản quyền chưa mà biết của ai với ai ...

Admin ban vì lý do gì? Clone spam hay do share code. Nếu nói vì do share code mà banned là lý do cực vớ vẩn. Code đã đăng ký bản quyền chưa mà biết của ai với ai ...

Bạn cứ hỏi Admin thì sẽ rõ, mình không giải thích gì thêm :)!

Nếu không thích đọc các Topic của mình thì bạn có thể nhấn Ignore, giờ thì đã biết rõ bản chất của bạn. Chấm dứt tại đây không cần nói nhiều!
hài :))
Cái gì mà bản chất của bạn ??
Cái gì mà cấm dứt ??
Bản chất của tôi thế nào anh em hiểu rỏ.
Còn tôi với cậu có cái đ..é..o gi đâu mà chấm dứt ?

hài :))
Cái gì mà bản chất của bạn ??
Cái gì mà cấm dứt ??
Bản chất của tôi thế nào anh em hiểu rỏ.
Còn tôi với cậu có cái đ..é..o gi đâu mà chấm dứt ?

Nhìn cái nói chuyện là biết, thật uổng công cho cái chữ ký, không cần thiết phải CMT nhiều.

Bạn cứ hỏi Admin thì sẽ rõ, mình không giải thích gì thêm :)!

Quyền lợi bao giờ cũng đi với trách nhiệm, cậu là member bình thường thì trả lời vậy được chứ là 1 trial mod đang cố gắng nỗ lực đóng góp để lên mod thì liệu box offer có chấp nhận 1 ông MOD như vậy không?

Quyền lợi bao giờ cũng đi với trách nhiệm, cậu là member bình thường thì trả lời vậy được chứ là 1 trial mod đang cố gắng nỗ lực đóng góp để lên mod thì liệu box offer có chấp nhận 1 ông MOD như vậy không?
tớ nghĩ là mình không nên nói thêm lời nào với killer8x nữa Pipersting cậu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week