Hướng dẫn KHAI THÁC TỐI ĐA vài trang khảo sát, ĐÁP ÁN MỘT SỐ KHẢO SÁT để kiếm 2-5 triệu VND/tháng

Solutions
3
Reactions
1,320
MR
1.007
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
vậy coi như tạch 2acc đó rồi, cái acc chính viết thì nó rep, 2 cái kia ko rep
Đây là acc chính nó còn chả rep đây này, khiếu nại hôm cuối tháng 6 đang dương 6k điểm tự dưng thành âm 5k điểm =))

cả tuần nay 2 acc của mình không hiện khảo sát lootup, vào toàn báo "no offer for now", không biết do acc hay do lootup hết khảo sát vậy mọi người
Vì số lượng khảo sát nó chỉ có thế bạn làm chỗ khác hết rồi thì loot nó không hiện khảo sát nữa. Hoặc profile kiểu sinh năm 2015, đang đi học, hoặc sinh 1980 đang thất nghiệp... thì chắc cả tháng mới có 1 khảo sát.

Thông báo quan trọng: Do event "Top premium thread" đã kết thúc nên mình quyết định share free toàn bộ đáp án vòng gửi xe các khảo sát kể từ ngày 10/7/2022 trở về trước. Những đáp án mới cho khoảng 25 khảo sát mới sẽ được cho vào nút tính phí MR với giá là 0.11 MR. (giá 0.04 MR/đáp án). Sẽ thực hiện trong vòng 1 tiếng nữa.
ĐÃ UPDATE THEO ĐÚNG NHƯ THÔNG BÁO. CÁC BẠN NHANH TAY MỞ CÁC ĐÁP ÁN KHẢO SÁT MỚI NHÉ.

Vì số lượng khảo sát nó chỉ có thế bạn làm chỗ khác hết rồi thì loot nó không hiện khảo sát nữa. Hoặc profile kiểu sinh năm 2015, đang đi học, hoặc sinh 1980 đang thất nghiệp... thì chắc cả tháng mới có 1 khảo sát.
cảm ơn bạn, mình làm theo hướng dẫn của b từ box hướng dẫn khai thác này và cũng đã có thu nhập từ lootup, tuy nhiên cả tuần nay mình ko thấy có khảo sát nên cũng hơi thắc mắc, trước đó thì khá đều.
B cho mình hỏi thêm là mình làm task 7800 point ở grabpoint thì ko sao, nhưng sang trang GCloot hoặc Freecashservey thì yuno survey đều bị lỗi thì mình phải sửa như thế nào

Attachments

39.7 KB · Views: 80
cảm ơn bạn, mình làm theo hướng dẫn của b từ box hướng dẫn khai thác này và cũng đã có thu nhập từ lootup, tuy nhiên cả tuần nay mình ko thấy có khảo sát nên cũng hơi thắc mắc, trước đó thì khá đều.
B cho mình hỏi thêm là mình làm task 7800 point ở grabpoint thì ko sao, nhưng sang trang GCloot hoặc Freecashservey thì yuno survey đều bị lỗi thì mình phải sửa như thế nào
Ip không sạch, đổi sang IP sạch sẽ là ok hết mà. K có ks nào vì bạn đã làm ở nơi khác, hoặc vì bạn bị thằng yoursurveys của lootup block rồi.

springtuan

Junior
Reactions
8
MR
0.080
Ip không sạch, đổi sang IP sạch sẽ là ok hết mà. K có ks nào vì bạn đã làm ở nơi khác, hoặc vì bạn bị thằng yoursurveys của lootup block rồi.
đã rep bác con looup. và làm đúng như hướng dẫn của bác về set up thông tin nhưng toàn fail khảo sát. bác dùng kênh liên lạc nào có thể cho mình xin kết bạn để tiện trao đổi kinh nghiệm không

đã rep bác con looup. và làm đúng như hướng dẫn của bác về set up thông tin nhưng toàn fail khảo sát. bác dùng kênh liên lạc nào có thể cho mình xin kết bạn để tiện trao đổi kinh nghiệm không

Điên thật nó mới hỏi tuổi và nơi sống xong tạch luôn ( mấy hôm nay rồi chọn tỉnh nào cũng ko được, hà nội , hcm hay tỉnh lẻ đều tạch)
View attachment 202257

Thế mà mình vừa mới xong cái survey 1.75 đô xong =))

Khuyến mãi thêm nè: 2 Khảo sát loot vừa xơi xong:

Update khảo sát về tiền điện tử và các sàn giao dịch tiền điện tử của đối tác Toluna: Nam 30-50 tuổi, Thu nhập MAX, có sử dụng Binance, Coinbase, Remitano, và KuKoin. MỚI CHỈ NGHE ĐẾN TÊN BYBIT, KHÔNG ĐƯỢC CHECK ĐÃ SỬ DỤNG BYBIT, CHƯA XEM QUẢNG CÁO VỀ BYBIT BAO GIỜ!

Update khảo sát về đồ uống có cồn của đối tác ktrmr: Nam, 30-34 thu nhập 30-40/tháng Hà Nội hoặc TP HCM, SỬ DỤNG ĐỒ UỐNG CÓ CỒN TRONG TUẦN QUA, ÍT NHẤT 2-3 LẦN MỖI TUẦN, KỂ TÊN ĐƯỢC ÍT NHẤT 15 THƯƠNG HIỆU BIA/RƯỢU VANG/RƯỢU MẠNH.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week