Other [Hướng dẫn] Kiếm 30 rub (WMR) / 1h với Web-ip

Status
Not open for further replies.
Achieved: 7 Not satisfied: 0Awaiting review: 0

mới dc có 30 phút

thề, bác hùng lập mấy cái acc clone rồi, tự sướng mấy câu comment đấy à

chú nói thế là ko đc rồi a ko b.giờ Clone Acc cả , a từng làm MOD a biết có phần Check IP ấy nhìn IP là biết có phải là Clone ko a Clone đc gì có chú Clone bài của a nghe đc ý :))

Rút rồi mà chưa có tiền trong webmoney nhỉ, rút 100 WMR hix

---------- Post added at 01:52 PM ---------- Previous post was at 01:46 PM ----------

Lại có mấy job làm tối hôm qua mà giờ chưa xác nhận, chán

chú nói thế là ko đc rồi a ko b.giờ Clone Acc cả , a từng làm MOD a biết có phần Check IP ấy nhìn IP là biết có phải là Clone ko a Clone đc gì có chú Clone bài của a nghe đc ý :))

anh tức vì bị em kéo ref à, nếu anh đủ năng lực thỳ ks lại coi, bây giờ ế thế thôi mấy hôm nữa thỳ biết, ai web-ip ref mình nhá, có refback event và hướng dẫn siêu chi tiết

http://mmo4me.com/showthread.php?40...30rup-gio-KS-Manh-voi-topic-cua-ZzhoanghungzZ

làm 30 phút pay luôn vừa dọn dẹp nhà của vừa làm =))

ủa bác Hùng e hỏi cái,theo bác nên ex trên webmoney lun hay ex wa trang savechange - trang này hay ex cũng uy tín

bạn nên xem tỷ giá của WMZ ở trang Webmoney thế nào và trang kia thế thôi đơn giản mà

sáng wa mới bán 5$ mà h dc 3.5$ =))

chúc mừng nhé cứ đà này anh em ta có tiền lỳ xỳ cho gái rồi :)) chịu khó mà cày mới có $ mà bạn ngồi bao tiếng đc hơn 100 WMR thế ? tớ đi làm nữa nên mệt quá , chú ý Click quảng cáo google khác link nhiều nhé

chả đế ý nữa,để coi sáng hom wa từ 10 den 11.30,3 den 5,tối thì 8 den 10,sáng nay lại từ 8 den 10h :|,ặc 8 tiếng,h mà rút là dc hơn 4$ =))
làm chiều nay zới tối nay nữa chắc sáng mai sell 5$ :D,chưa bao h bán tiền cho transfer nhanh như dạo này =))

---------- Post added at 02:43 PM ---------- Previous post was at 02:39 PM ----------

mình canh time thấy làm mở 20job 1 lần làm hết 30p :|

Last edited by a moderator:
uh :D,zậy là nhanh òi á =)),nói chung ngồi 1 buổi sáng cỡ hơn 2h là dc 1$ là dc òi

cũng đỡ hơn là ngồi capcap nhỉ bạn cái này nhàn hơn nhưng mà hơi khó hiểu nếu bạn nào chưa biết lắm dần quen rồi thành cáo ngay hê hê

bực wá sáng h cứ hiện ra bảo mật j j đó,sáng mới rút khi 8h h rút típ lại hiện ra thông báo đó,cái này đâu có quy định bao nhiu tiếng rút 1 lần đâu hả bác :|,cứ 30rup là rút ko dám để nhìu =))

bực wá sáng h cứ hiện ra bảo mật j j đó,sáng mới rút khi 8h h rút típ lại hiện ra thông báo đó,cái này đâu có quy định bao nhiu tiếng rút 1 lần đâu hả bác :|,cứ 30rup là rút ko dám để nhìu =))

bạn thay IP nhiều chưa nó đòi bạn nên để câu hỏi bảo mật đấy hãy hỏi và trả lời là ok , min 1 ngày là 100 rub bạn rút 30 rub x 3 lần = 90 rub + 10rub nữa là đc 3 WMZ 1 ngày rồi

sáng wa mới bán 5$ mà h dc 3.5$ =))

Cho em hỏi bác bán WMZ ở trang exchange nào thế, tỉ giá thế nào bác và có uy tín không???

bác ZzhoanghungzZ tổng hợp nhưng trang chơi =
IPx.x.x.x
link
google
link
đi để ai là ref của bác chơi cho tiện đỡ phải tìm +_+
hiện em cũng tổng hợp được 10 trang chơi sau 24h/lần rồi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics