Other [Hướng dẫn] Kiếm 30 rub (WMR) / 1h với Web-ip

Status
Not open for further replies.

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Sao em ko đăng nhập được tài khoản của web ip thế....:|..Chết rồi,các bác chek hộ xem sao

dùng trình duyệt google chorme thì khi login bỏ chọn cái dịch sang tiếng việt đi , xong rồi thì bật lên

Em Dùng firefox mà bác..Sao lại ko đăng nhập được nhỉ. pass vẫn đúng.Em còn check lại bảo nó gửi lại pass vào mail vẫn thế.Sao nó cứ bảo WMID hoặc pass sai.Trong khi đấy WMID em còn lưu mà..Sao lại thế

Tinhyeu

Hero
Verified
Reactions
653
MR
0.000
Не достаточно средств на счету. Вы запросили 18.83 + комиссия 0.29 итого 19.12 WMR, на счету у вас 19.118 WMR, не хватает 0.002 WMR. đang có dấu hiệu gì đây...yêu cầu thanh toán thì toàn bị nói ko đủ ...

panteo

Newbie
Reactions
39
MR
0.000
Не достаточно средств на счету. Вы запросили 18.83 + комиссия 0.29 итого 19.12 WMR, на счету у вас 19.118 WMR, не хватает 0.002 WMR. đang có dấu hiệu gì đây...yêu cầu thanh toán thì toàn bị nói ko đủ ...
thử yêu cầu rút 18.8 đi, nếu vẫn không được thì yêu cầu xuống 17.8,...etc. đó là số tiền bạn kiếm được, giờ muốn rút ra thì phải trả một ít phí và hoa hồng

Chết,các bác cho em hỏi cái...Em mới làm thôi nên chưa biết nhiều,em làm nhiệm vụ nó đưa vào trang này:
http://novostiigrolenda.blogspot.com/
Em hỏi là phần quảng cáo google ở đâu vì em tìm ko thấy ,có cái dòng ở dưới :
Новости от партнеров
Apple Google Microsoft
ko biểt có phải ko.Ở các trang khác thì nó còn hiện ra quảng cáo dễ nhận biết,chứ trang web trên thì ở đâu vậy
Mong các bác chỉ giáo

Chết,các bác cho em hỏi cái...Em mới làm thôi nên chưa biết nhiều,em làm nhiệm vụ nó đưa vào trang này:
Новости от партнеров
Apple Google Microsoft
ko biểt có phải ko.Ở các trang khác thì nó còn hiện ra quảng cáo dễ nhận biết,chứ trang web trên thì ở đâu vậy
Mong các bác chỉ giáo

tôi sợ nhất những ông mem mới này làm đấy , nên tham khảo đọc thằng này đi nhá ko 10 người làm ko bằng 1 người phá đâu , nhìn cho kỹ vào

tf1005426

Junior
Reactions
23
MR
0.000
Новости от партнеров
Apple Google Microsoft
Mong các bác chỉ giáo

xem kỹ bài hướng dẫn trang 1 trước khi làm bạn nhé T__T

tôi sợ nhất những ông mem mới này làm đấy , nên tham khảo đọc thằng này đi nhá ko 10 người làm ko bằng 1 người phá đâu , nhìn cho kỹ vào

Ơ..thế mình ko hiện cái này..chỉ có cái này thì là thế nào

Và 1 điều tiếp. Có phải click ở web vào 1 trang quảng cáo google xong từ trang quảng cáo google đó click thêm 2 trang quảng cáo google nữa phải ko>>

Và 1 điều tiếp. Có phải click ở web vào 1 trang quảng cáo google xong từ trang quảng cáo google đó click thêm 2 trang quảng cáo google nữa phải ko>>

nếu ko thấy thì mở phần khác cùng link của trang đấy là ok nhìn thấy liền

Click 1 quảng cáo Google => mở thêm 3 tap ở cái quảng cáo Google đấy

đừng có mà Click 1 phát 3 cái quảng cáo Google

Ơ..thế mình ko hiện cái này..chỉ có cái này thì là thế nào

Đấy cũng là 1 qc của Google , thường thì xem các trang web khi clik vào trang chủ thì sẽ có dạng như hình của pác ZzhoanghungzZ , còn tùy từng nhiệm vụ nhưng thông thường là clik 1 qc Google ---> 3 clik trong web đấy

Đấy cũng là 1 qc của Google , thường thì xem các trang web khi clik vào trang chủ thì sẽ có dạng như hình của pác ZzhoanghungzZ , còn tùy từng nhiệm vụ nhưng thông thường là clik 1 qc Google ---> 3 clik trong web đấy
Vào trang quảng cáo đấy và click 3 trang nữa trong web đấy hả bác ??

phuonglam1

Senior
Reactions
233
MR
0.000
bấm pay ...nó hiện ..Không đủ tiền trong tài khoản. Bạn hỏi cho 16,55 + 0,27 16,82 Tổng số hoa hồng WMR, tài khoản bạn có 16,818 WMR, thiếu 0,002 WMR. ...........sao nó nói tối thiểu 5RUB mà ta.......

nó thường tính chẵn vậy đó , ví dụ mình có 16.55 RUB thì điền ngay chỗ rút là 16.50 RUB là ok thui.

cái chỗ câu hỏi bảo mật, sao minh điền không dc nhỉ, có ai biết ko

bật dịch lên làm sao mà đc , tắt đi , vì mỗi lần login ở IP khác nếu bạn bật mứ c bảo mật lên cao nó sẽ hỏi câu hỏi bảo mật

sao càng ngày web zô càng chậm zay :((

b.thường mà chắc hnay mưa lạnh nên tín hiệu nó hơi chậm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,026
176,517
Latest member
hung1299