Other [Hướng dẫn] Kiếm 30 rub (WMR) / 1h với Web-ip

Status
Not open for further replies.
mình cũng vô tình tìm đc trang này tối hôm qua. nhưng làm cũng 5,6 cái mà đc có 2.0 wmrm. mình chỉ biết làm những cái google đầu tiên, còn những cái sau ko hiểu,

mình cũng vô tình tìm đc trang này tối hôm qua. nhưng làm cũng 5,6 cái mà đc có 2.0 wmrm. mình chỉ biết làm những cái google đầu tiên, còn những cái sau ko hiểu,

mỗi job tính là 0.40 rub bạn nên đọc kỹ những gì mà google dịch ấy rồi bạn sẽ hiểu đơn giản như thế nào , nó chỉ cần bạn vào google hay yadex.ru tìm từ liên quan đến wepsite hay Blog của nó => chạy 3 cái tiêu đề khác nhau + click quảng cáo google ( chạy 3 tiêu đề ) => xong hoàn thành copy và ấn hoàn thành đợi $ chảy vào túi

Anh Hùng, em xin phép được mượn bài của anh đi tuyển ref, anh có cho không???????

hì cái 4rum khác a cho bài của a vào rồi cưng ah , chú mà post lại thì đc vào ngay thùng rác vì leech bài và theo rule là có ng post trước post lại là vào => thùng rác :))

nếu mình post dư link thì nó có tính cho mình ko. tại nhiều cái hướng dẫn ko hiểu lắm . chỉ biết lick vào quang cáo google. còn những bài viết thì ko biết chọn cái nào

nếu mình post dư link thì nó có tính cho mình ko. tại nhiều cái hướng dẫn ko hiểu lắm . chỉ biết lick vào quang cáo google. còn những bài viết thì ko biết chọn cái nào

bạn nên post 4 cái của trang wep hay blog , và 4 link của google nhé thế là đc vì tớ thấy 80% là nó chỉ như thế thôi , bạn cứ đọc kỹ Job của nó mà dễ hiểu , từ đầu tớ cũng là gà mà nhưng mà sau 1 ngày hóa Phờ rô :)) nên làm cực dễ , lưu ý là chú ý Click quảng cáo google tránh trùng nhiều link vì tụi thuê làm Job nó tinh lắm nếu mà Click nhiều quảng cáo google dống nhau thì google nó tính của tụi kia dan lận Click => ko trả tiền => nó ko trả tiền cho bạn nữa

à nghe bạn nói qua thì cũng nghiệm ra.vd như trang web abc có 4 bài viết. mình click vào 4 bài rồi coppy url. xong rồi lick đến 3,4 cái quảng cáo google, đại khái là như vậy đúng ko bro
mà bro cho hỏi là bro chiến những cái ngon cơm rup cao hay chiến google thôi.

à nghe bạn nói qua thì cũng nghiệm ra.vd như trang web abc có 4 bài viết. mình click vào 4 bài rồi coppy url. xong rồi lick đến 3,4 cái quảng cáo google, đại khái là như vậy đúng ko bro
mà bro cho hỏi là bro chiến những cái ngon cơm rup cao hay chiến google thôi.

bạn đang đi đúng vấn đề rồi đấy , nên chiến cái nào 0.50~ 44 rub thôi cao quá là site nó tuyển ref và phải Click đủ 1000 Click hay lướt sóng 100 phần xong PM nó mới đc tiền kiểu 50 rub , chắc bạn ko có hứng chứ ? bằng việc là tích tiểu thành 100 WMR ?

giờ mình đang trong giai đoạn tìm job. chắc cũng như bro kiếm khoảng 100 job cho vào yêu thích quá. bước đầu làm thì thấy chậm chạp quá. hy vong nay mai sẽ cải thiện làm nhanh hơn

giờ mình đang trong giai đoạn tìm job. chắc cũng như bro kiếm khoảng 100 job cho vào yêu thích quá. bước đầu làm thì thấy chậm chạp quá. hy vong nay mai sẽ cải thiện làm nhanh hơn

ừm cứ làm đi bạn ah trên 5000 Job có mà làm mệt nghỉ luôn đấy , tớ hầu như chưa làm đc đến trang 10 đã reset modem chiến lại hì hì nhiều quá ko làm hết :D

ừm cứ làm đi bạn ah trên 5000 Job có mà làm mệt nghỉ luôn đấy , tớ hầu như chưa làm đc đến trang 10 đã reset modem chiến lại hì hì nhiều quá ko làm hết :D

Reset hình như là cheat thì phải ^^ .Mới dc 6 wmr

Reset hình như là cheat thì phải ^^ .Mới dc 6 wmr

ko hẳn gọi là cheat bạn ah , chính cái web-ip nó đã nói kiểu như ẩn là Tao cần nhiều địa chỉ IP mới để Click quảng cáo google , vì bọn nga ngố này nó cần nhiều IP mới để Click quảng cáo GA ( google Ads ) cho nó , lợi nó => lợi mềnh mà :)) có gì đâu mà cheat ?

ko hẳn gọi là cheat bạn ah , chính cái web-ip nó đã nói kiểu như ẩn là Tao cần nhiều địa chỉ IP mới để Click quảng cáo google , vì bọn nga ngố này nó cần nhiều IP mới để Click quảng cáo GA ( google Ads ) cho nó , lợi nó => lợi mềnh mà :)) có gì đâu mà cheat ?

Thế bạn có soft auto reset modem ko ?

Thế bạn có soft auto reset modem ko ?

bạn dùng mạng nào VNPT có thể mình dúp đc đấy , còn FPT đang hỏi xem nào vì mình đang dùng chung mạng thuê bao trọn gói mà nên máy con ( tức là mình ko dữ modem ) mình có thể reset có IP mới đc mà :))

mình xài 3g thì chỉ việc rút ra cắm vào thôi hả bạn. hay reset như thế nào. mà mình làm nãy h mà chưa thấy $ về, vẫn 2 rup, ko biết có sai ko
và mình muốn làm lại những công việc của mình thì mình vào mục nào bạn. hay là phải tìm lại những cái mình đánh dấu mà vào

Ngày đầu xé tem topic mà giờ này tới 18 page lun ...

Sao e khong thể làm được nhiệm vụ nào nhỉ. Mặc dù làm theo hướng dẫn search , click quảng cáo click vài lần mà khi vào phần Bước 2 (Kết quả thử nghiệm): bấm vô nút đó, nó chả hiện gì ráo, bảng trống không :(

bạn dùng mạng nào VNPT có thể mình dúp đc đấy , còn FPT đang hỏi xem nào vì mình đang dùng chung mạng thuê bao trọn gói mà nên máy con ( tức là mình ko dữ modem ) mình có thể reset có IP mới đc mà :))
Mình xài vietel :)

mình xài 3g thì chỉ việc rút ra cắm vào thôi hả bạn. hay reset như thế nào. mà mình làm nãy h mà chưa thấy $ về, vẫn 2 rup, ko biết có sai ko
và mình muốn làm lại những công việc của mình thì mình vào mục nào bạn. hay là phải tìm lại những cái mình đánh dấu mà vào

yêu cầu bạn đọc kỹ bài 1 nhé :D , 3G thì mình ko biết đc kiếm đc cái này

http://mmo4vn.com/archive/index.php/t-18890.html?

bạn đọc qua nhé , còn sau khi bạn reset ( tắt USB ) xong xóa History của wep đi hay dùng Cclean ( dọn rác ) rồi thì bạn Check là biết ngay xem có thay IP ko thường thì tắt USB là có IP mới ngay vì IP động mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,614
Latest member
IPRocket

Most viewed of week

Most discussed of week