Hướng dẫn kiếm 50-80$ / ngày đều với freemyapp

Status
Not open for further replies.

Hoakienhoa

Banned
Reactions
1
MR
0.000
app này đã quá quen thuộc với ae rồi, mình vượt app ko cần tool gì cả, năng suất trung bình ngày nhiều trừ ngày ít tầm 50$~60$ nếu làm 8h. Anh em nào có nhu cầu lh mình qua yahoo : trungkien_mmo1990 , hoặc alo 0979442921 , mình hướng dẫn trực tiếp có thu phí. 2k, ai cảm thấy dám đầu tư để chơi thì pm, ai pro quá rồi thì đừng gạch đá :)), tất cả giao dịch sẽ là trực tiếp tại thái nguyên.

2k VNĐ à :D

40 ngày hồi vốn :v up cho bác nào máu.

chụp cái lịch sử lên nhìn cái xem nào! AMZ mua về bán cho ai cũng chụp nốt lên để ae xem cái còn đóng tiền nào!

Mình chả hơi đâu đi đăng bài rảnh dỗi dụ ai cả, ai cần thì đến, mọi giao dịch đều trực tiếp nên đừng ai nói là lừa này nọ, buồn cười lắm

2k $ ...... 40 ngày hồi vốn.... thế thà đem đi đầu tư mấy web PTC uy tín cho sướng, không cần làm gì 40 ngày sau cũng lãi đc hơn 1k$ rồi =))

2k $ ...... 40 ngày hồi vốn.... thế thà đem đi đầu tư mấy web PTC uy tín cho sướng, không cần làm gì 40 ngày sau cũng lãi đc hơn 1k$ rồi =))
Nếu tiền dễ kiếm như bạn nói thì cả VN chơi PTC rồi, chúc bạn may mắn với những trang uy tín siêu lợi nhuận, ko cần làm gì vẫn có ăn cả đời =)))))

Việt Nam nhiều người tài quá ai cũng như bạn thì chắc là dân giàu nước mạnh thu hết ngoại tệ về trong nước rồi:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

app này đã quá quen thuộc với ae rồi, mình vượt app ko cần tool gì cả, năng suất trung bình ngày nhiều trừ ngày ít tầm 50$~60$ nếu làm 8h. Anh em nào có nhu cầu lh mình qua yahoo : trungkien_mmo1990 , hoặc alo 0979442921 , mình hướng dẫn trực tiếp có thu phí. 2k, ai cảm thấy dám đầu tư để chơi thì pm, ai pro quá rồi thì đừng gạch đá :)), tất cả giao dịch sẽ là trực tiếp tại thái nguyên.

ngon mà nick chính éo dám mở topic bán tut, phải fake thêm 1 nick mới vào dụ gà =]]

ae tránh xa mấy thằng clone nick mới

50-60$/ người / máy ha thớt?
Nếu thật vậy thì đầu tư 10 máy 10 mem ngày kiếm 500-600$. 4 ngày là hoàn vốn tut rồi.

biết bao nhiêu vụ như thế rồi...nên phải động não để tránh bị scam thôi

Bạn ko hiểu thế nào là giao dịch trực tiếp à, phát biểu thì nên động não

View attachment 59819
Các bạn phát biểu mình lừa này lừa nọ thì nên đọc kĩ bài và động não 1 xíu, bạn hiểu giao dịch trực tiếp nghĩa là bạn nhìn thấy hàng thì mới giao tiền ko, đến cái bài viết còn chưa đọc hết đã bảo người ta lừa , thất vọng cho 1 thế hệ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,244
Latest member
alibobo

Most viewed of week

Most discussed of week