Other ★★Hướng Dẫn★★ kiếm 50 nghìn thẻ nạp điện thoại cho người vô công rỗi nghề

Status
Not open for further replies.
Điểm nhiều làm gì hết cmn thẻ rồi :( còn vài acc nữa

lần sau bác lấy code người khác thì tag vào nhé , ít ra phải hỏi xem người ta có đồng ý cho pub code lên ko mà thích thì cho ên . mặc dù code rất cùi nhưng mà là cái tự trọng của người khác nhé .
người ta đã ko pub ra thì phải hiểu chứ , đấy cop hết cả code lẫn mục chú ý xong đi tuyển ref , nghĩ đến mà chán @ZzhoanghungzZ

lần sau bác lấy code người khác thì tag vào nhé , ít ra phải hỏi xem người ta có đồng ý cho pub code lên ko mà thích thì cho ên . mặc dù code rất cùi nhưng mà là cái tự trọng của người khác nhé .
người ta đã ko pub ra thì phải hiểu chứ , đấy cop hết cả code lẫn mục chú ý xong đi tuyển ref , nghĩ đến mà chán cho ông mang tiếng ver này@ZzhoanghungzZ
Ah vậy , tớ lười code imacro quá dù sao cũng cảm ơn tác giả imacro này

bị phát hiện rồi nhé , chuẩn bị delete là vừa rồi .
site đang fix

vãi , kiếm 50 k , mỗi ref 10d x 500 ref = 50k vnd =)) thời gian đi nhậu sướng hơn =))

vãi , kiếm 50 k , mỗi ref 10d x 500 ref = 50k vnd =)) thời gian đi nhậu sướng hơn =))
10đx500ref = 5000 đ = 500k đó mà ( 500 đ dc 50k ) ;)

Thấy có mấy top hướng dẫn ko chi tiết lắm về cách chích choác kiếm 50 cành thẻ nạp nên mình mạn phép hướng cmn dẫn các bạn ăn nhanh cho nóng nhá

Cuối cùng là bằng chứng ăn tiền của 1 bạn trên diễn đàn và mình

TAG POS=1 TYPE=A ATTR=TXT:Lưu<SP>lại
TAG POS=1 TYPE=A ATTR=ID:alertclose

XXXXgmail.com là cái mail của bạn điền vào , còn cái mặt cười kia thì [:: o] nhá viết liền

Update Imacro tải về rồi chỉnh sửa đi nha http://upfile.vn/_VXCZVBmIsIg/qnadme-iim.html
đã reg cho bạn. [email protected]

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week