Tutorial Hướng dẫn kiếm 8$ với YROO ( Đã có proof) Không fake IP...

Mình vẫn rút tiền bình thường nhé. Các bạn đừng có cheat thì sẽ đc pay đều :)

Mình không cheat, chỉ tuyển ref trên các site PTC, vậy mà web cũng từ chối. Mình nghĩ chắc tại do ref
"We regret to inform you that your request to redeem 10,000 reward points has been rejected for the following reason: We regret to inform you that your payment has been rejected due to actions which violate our Redemption Policy:
Sincerely,
The yroo team"

Mình không cheat, chỉ tuyển ref trên các site PTC, vậy mà web cũng từ chối. Mình nghĩ chắc tại do ref
"We regret to inform you that your request to redeem 10,000 reward points has been rejected for the following reason: We regret to inform you that your payment has been rejected due to actions which violate our Redemption Policy:
Sincerely,
The yroo team"
Minh vẫn rút đều

:confused: Không thấy chỗ pay, chả thấy chỗ nào giống với hình của bác thớt cả... toàn là bán đồ @@

:confused: Không thấy chỗ pay, chả thấy chỗ nào giống với hình của bác thớt cả... toàn là bán đồ @@
Cái này bạn phải giới thiệu link ref để bạn bè đăng ký, bạn sẽ nhận được Point đó. 10000 point =8$ :)

Cái này bạn phải giới thiệu link ref để bạn bè đăng ký, bạn sẽ nhận được Point đó. 10000 point =8$ :)
Rồi muốn pay nó nằm ở đâu? chả thấy? mở mấy cái hộp nó cho point chỉ được sử dụng để mua đồ... nó chả nói gì về chuyện pay cả

mở dc 4000 điểm pts dùng đẻ làm gì nhỉ

thớt ơi giải thích hộ e với:
s mà mở họp đc hơn 6k mà điểm trên góc có hơn 1k à??

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week