Tutorial Hướng Dẫn Kiếm Bitcoin Free

Sau Bao Ngày Ăn Hại , Rảnh Rỗi Ngồi Viết Tool Share Free Cho Anh Em ( Vì Đơn Giản Kiếm Được Cũng Chả Được Bao Nhiêu :D )

Site : https://www.999dice.com/default.aspx

Chuẩn Bị
1. Acc Site

2. Link Ref của acc chính :D

3. List Proxy cho vào dataimacros :D
Ví Dụ Text proxy có tên là proxy.csv
Nội Dung bên trong : 95.211.226.36:8080
15.101.198.88:8080

4. Treo Máy Với Tool Của Mình ( Các Bạn Có Thể Phát Triển Thêm )

Phần Tính Toán Thiệt Hơn Để Tiện Đường Có Cắm Hay Không :D

Site ăn bonus 0.000004 BTC/1h ngoài ra hên xui *** low - high

Tool ở đây là cheat acc ref :D ( Các Bạn Có Thể Tự Viết Code Với Mục Đích Acc Chính Là Vào Ăn Bonus rùi té đơn giản mà )

Mình Hưởng Lợi Gì Từ Ref : Tổng Số Tiền *** của ref x 50% x 0.01% là ra số tiền của mình

Chưa Có Proof nên Ai Muốn Cheat Cùng Thì để lại cái gì mình gửi tool thay mỗi cái link ref nhập vào URL nên chắc chả cần hướng dẫn sử dụng :)

Tool Chạy Hiệu Quả Hay Không Phụ Thuộc rẩt nhiều vào list proxy mà bạn cho nó chạy càng nhiều thì chạy càng nhiều acc :D hàng xịn thì ngon hơn hàng free . Vậy Ha . Ngủ Phát :D
Inbox mình với thớt :)
Đang ngâm thể loại này ;)

nhìn chả hiểu gì :D
hiểu được đã ko có vụ bán tool :D

P/s : Chính thức đã nát
sáng nhận 5 cái proof mà đêm qua say như cún con tưởng lúc say vào withdraw cả acc chính hoá ra site đã update
chỉ nhận Bonus khi trong acc có ~0.00000999 và tool tiếc cái quái gì nữa :D

Anh Em MMO cho mình xin cái ý kiến hiện tại trong tay có 5 site 3 site BTC , 1 site $ , 1 site rúp . Thì 1 site bạc cắc thì đã share free rùi , site rúp game nga ăn BN và có proof nhưng khổ nỗi xảy ra là mất lên không share .Còn 3 cái còn lại chưa có proof chưa ý kiến này nọ :D Mình Thì Không Có Time Mà Cày nên Bán Tool , Site Nghe có vẻ lời hơn :D và đỡ nặng máy hại máy này nọ :D

Cũng Muốn Tuyển vài người làm cùng mình test này , tìm site này :D đủ cả không cần số lượng cần chất lượng :D , mục đích kiếm site về cheat đem bán thế thui :D

Ở phần automatic betting có 2 mục cuối là Number of Bets, Maximum *** Size là nó nói lên cái gì thế thớt, ko biết điền thế nào cho hợp lý. thớt giải thích phát được ko :)

Ở phần automatic betting có 2 mục cuối là Number of Bets, Maximum *** Size là nó nói lên cái gì thế thớt, ko biết điền thế nào cho hợp lý. thớt giải thích phát được ko :)
auto của site và không dùng :D chỉ là auto đặt cược thui mà :D có gì đâu

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week