Introduce Hướng dẫn kiếm mỗi ngày 0.05$ với WebPayment (chỉ dành cho newbie)

Mình tải phần mềm về không thấy có phần đăng ký nick mới với nó toàn báo CH Server 176.58.60.147:8080 not found thôi

Hàng về tiếp nhé các Pro. Tầm 3-4h chiều admin sẽ trực ở phòng support và trả lời thắc mắc cũng như giải quyết tất cả yêu cầu rút tiền từ thành viên.
Bác cho hỏi có cần cho cái phần mềm komfort ý chạy liên tục không bác? Hay có thể tắt đi được và đợi tiền về thôi..cám ơn bác..:D

mình ko tìm đc chỗ này, ai chỉ giúp với
vào phòng Webpayment Support
Bạn xem lại ở #1 nhé. Ở đó mình đã hướng dẫn kỹ rồi. Bạn nhìn bên trái có cái menu. Vào phần chanel nó sẽ hiện ra các phòng chat cơ bản
Mình tải phần mềm về không thấy có phần đăng ký nick mới với nó toàn báo CH Server 176.58.60.147:8080 not found thôi
Bạn thử cài đặt lại xem. Nếu đã cài đặt đc rồi mà ko đc thì vào phần Option -> General -> Nhập dẫy IP đó vào ô server andress
sao mình bị sum_min khi đổi sang PM vậy nhỉ :oops:
Mình cũng bị vậy. Hình như nó đổi minpay
Bác cho hỏi có cần cho cái phần mềm komfort ý chạy liên tục không bác? Hay có thể tắt đi được và đợi tiền về thôi..cám ơn bác..:D
Bao giờ cần rút tiền thì vào cũng đc. Không thì có thể tắt

Min pay là 1$ nhé các Bro. Mình đã yêu cầu pay ở 1$ thì đc. Chiều nay Admin online mình sẽ yêu cầu pay khi có proof sẽ post.
Có thể tăng thu nhập bằng hệ thống ref. Thu nhập trên ref: 10% LV1, 5% LV2, LV3 thì 1% thu nhập của ref đó.
Tuy nhiên cái này ko phải ngày nào cũng có lãi. Mà admin chỉ chia lãi khi nào có đơn đặt hàng quảng cáo (có thu nhập). Như ngày hôm qua chia lãi tới 0.1$/người. :D

Bạn xem lại ở #1 nhé. Ở đó mình đã hướng dẫn kỹ rồi. Bạn nhìn bên trái có cái menu. Vào phần chanel nó sẽ hiện ra các phòng chat cơ bản

Bạn thử cài đặt lại xem. Nếu đã cài đặt đc rồi mà ko đc thì vào phần Option -> General -> Nhập dẫy IP đó vào ô server andress

Mình cũng bị vậy. Hình như nó đổi minpay

Bao giờ cần rút tiền thì vào cũng đc. Không thì có thể tắt
Bạn ơi cho mình hỏi có thể chơi 2 máy trên 2 IP khác nhau nhưng cùng rút về 1 tài khoản Perfectmoney được không? cám ơn bạn..:D

em yeu cầu thanh toán nó báo thế này :(

"у вас есть личный депозит от 5 долларов помимо бонусного"

Ngày 01 tháng ba, các khoản trích trước đối với tiền thưởng
tiền gửi "COMFORT" đã kết thúc!
Tiền đặt cọc được đóng lại. Tất cả các quỹ
đặt trên bảng cân đối, người sử dụng
có thể được đặt trên đầu ra (output cho đến khi hướng dẫn)
nếu họ có một khoản tiền gửi tối thiểu là 5 $.
Những người không có tiền gửi với $ 5,
cần phải làm cho nó, bằng cách sử dụng tích lũy
quỹ trên bảng cân đối hoặc dovlozhit
hoàn thành thông qua.

Tiền về:
The amount of 1.41 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U7146692->U2088713. Memo: API Payment. Auto.. Date: 10:40 28.02.15. Batch: 82430113.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back