Tutorial Hướng dẫn kiếm tiền 10$/ngày với Appbarts, site mới, points cao, có proof (only IOS)

Chac chan là xịt rồi, nhưng bạn cứ thử xem, bởi vì có một số app ăn bên PR vẫn ăn được appbarts nhé. Mot so app hom nay khong tai duoc thi mai tai se duoc nhe.
Ừ rút kinh nghiệm lần sau, đau quá đi, mình tưởng ko tải đc thì mình vào appstore tải, ko ngờ hôm nay lại tải được, phí quá...

Thớt bài em chơi AppTrailer, bữa trước chơi đủ 500 point, nó bảo tài khoản của bạn đã bị suppended ^^ bó tay, Xì Cem Vãi
thằng này chơi chán lắm, lâu lâu ăn được vài $, chứ không có app hằng ngày đâu, muốn rút tiền thì dùng IP US nhé.

cái trò này chơi làm sao thế các bác :D chỉ em với :D
Dùng điện thoại Iphone IOS của bạn bắt đầu làm những bước sau nhé.
<>Vào appstore hoặc Safari seach từ khóa "ab browser" rồi tải về máy qua itunes
<>Mở app click vào "Start now"
<>Chuyển qua tab "Rewards tab" kéo xuống dưới click vào Referral code nhậpCode NPGEMM
bạn được cộng ngay 70points ~0.25$ giờ cần tải thêm vài app là có 2,5$ về rồi
<>Bạn có thể vào Referral lấy code của bạn comment tại topic này mình sẽ suport nhiệt tình

Dùng điện thoại Iphone IOS của bạn bắt đầu làm những bước sau nhé.
<>Vào appstore hoặc Safari seach từ khóa "ab browser" rồi tải về máy qua itunes
<>Mở app click vào "Start now"
<>Chuyển qua tab "Rewards tab" kéo xuống dưới click vào Referral code nhậpCode NPGEMM
bạn được cộng ngay 70points ~0.25$ giờ cần tải thêm vài app là có 2,5$ về rồi
<>Bạn có thể vào Referral lấy code của bạn comment tại topic này mình sẽ suport nhiệt tình
hix, phải có iphone àh :( em sai đập đá

bố thử bắn xem nó có cho không thì biết. Thằng này chỉ có IP US nó mới chơi được, chứ IP VIệt Nam là văng ra ngay nhé.
Ừ, công nhận ID VN thì bị bật, nhưng bắn tiền mà cũng phải Fake IP á??? Hôm trc có làm thế đâu mà tiền vẫn về nhờ? Chả hiểu

quote="trungdungccm5, post: 2746070, member: 61181"]Ừ, công nhận ID VN thì bị bật, nhưng bắn tiền mà cũng phải Fake IP á??? Hôm trc có làm thế đâu mà tiền vẫn về nhờ? Chả hiểu[/quote]
Chẳng có hôm nào cả, từ trước h thằng này nó luôn thế mà, dùng IP US mới rút được, nếu bây h bạn dùng IP Việt Nam mà rút được thi mình công nhận bạn là "thánh"
Hay là bạn nhầm thằng Photorewards

quote="trungdungccm5, post: 2746070, member: 61181"]Ừ, công nhận ID VN thì bị bật, nhưng bắn tiền mà cũng phải Fake IP á??? Hôm trc có làm thế đâu mà tiền vẫn về nhờ? Chả hiểu
Chẳng có hôm nào cả, từ trước h thằng này nó luôn thế mà, dùng IP US mới rút được, nếu bây h bạn dùng IP Việt Nam mà rút được thi mình công nhận bạn là "thánh"
Hay là bạn nhầm thằng Photorewards[/quote]
Chắc dùng IP UK hoặc Ger

Fake austraia với France có nhiều app mới đó
Vừa mới kiếm đc 1k5 poin từ 2 nước đó xong
Vẫn làm như chủ thớt hướng dẫn nhé. Mày mò tạo acc trong app là ok

Ngoài cái AB Brow này ra
Bác nào có chơi cái khác không. Có chơi mấy cái Feture point mà lâu có app mới quá. cày solo mãi mới đc 2k3
Còn cái Photorewards có chơi cùng thằng này đc không. Hay bị nuốt app vậy các bác
Các bác nào chia sẻ new member này chút kinh nghiệm được không
Cám ơn nhiều

Tiền đã về rồi mọi người ơi hjhj ^^.
riidqr

Ai bày cách mình chuyển về TK ngân hàng đi hjx. Tài khoản paypal mình chưa veri có chuyển về được k mấy ae ? Có thể giải thích rõ hộ vì mình mới chơi MMO thks

Tiền đã về rồi mọi người ơi hjhj ^^.
riidqr

Ai bày cách mình chuyển về TK ngân hàng đi hjx. Tài khoản paypal mình chưa veri có chuyển về được k mấy ae ? Có thể giải thích rõ hộ vì mình mới chơi MMO thks
Congratulations to the winners, Chúc mừng bạn nhé, mình pay 2,5$ từ mùng 1 chắc ngày mai mới về.
Rất nhiều bạn đã nhận được tiền anh em tiếp tục phát huy nhé.

Congratulations to the winners, Chúc mừng bạn nhé, mình pay 2,5$ từ mùng 1 chắc ngày mai mới về.
Rất nhiều bạn đã nhận được tiền anh em tiếp tục phát huy nhé.
hỗ trợ làm sao rút tiền đây bạn ơi

tài khoản mình chưa ver, Tiền gửi về nó có bị limit hay gì k bạn ?? À, 60k rút rồi về ngân hàng có thêm phí rút gì k vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week