Hướng dẫn kiếm tiền (3 in 1)

tks thớt

còn site nào k thớt

Bổ sung site thứ 6

6. People-Group: Đăng ký tại đây (Min pay 1$ WMZ)
Thằng này là 1 site CPM CPC của Nga. Nhưng mà có điểm rất hay đó là banner quảng cáo CPM của nó lại chính là Google Adsense. eCPM của nó tầm 0.1$. Tức là bạn sẽ kiếm đc 0.1$ với 1000 lượt xem trang. eCPM cao thấp là do khu vực cũng giống như kiểu youtube.
*** Khuyến cáo: Riêng thằng này thì các bạn đừng cheat nhé :D

Last edited:
Bổ sung site thứ 6

6. People-Group: Đăng ký tại đây (Min pay 1$ WMZ)
Thằng này là 1 site CPM CPC của Nga. Nhưng mà có điểm rất hay đó là banner quảng cáo CPM của nó lại chính là Google Adsense. eCPM của nó tầm 0.1$. Tức là bạn sẽ kiếm đc 0.1$ với 1000 lượt xem trang. eCPM cao thấp là do khu vực cũng giống như kiểu youtube.
*** Khuyến cáo: Riêng thằng này thì các bạn đừng cheat nhé :D
- làm tổng hợp site đặt banner có thể cheat đi anh :)

- làm tổng hợp site đặt banner có thể cheat đi anh :)
Mình không biết những site đặt banner cheat được bạn à :D. Cơ mà thường đặt banner các ads khác mình thấy đa số nó không tính tiền click cho mình. Nó chỉ tính mỗi tiền ấn tượng CPM.

PopAds với popcash chỉ tính mỗi IP hiện popup 1 lần đầu thui hả bạn? còn những lần sau thì IP đó không tính nữa hả bạn?
popads thì hiện nhiều nhé bạn. Còn popcash thì hiện 1 lần
còn site nào k thớt
Mình vừa cập nhập 1 site people group đó :D

bán vps scan ssh , scan 1 lần 5 tool không nặng vps:cool:

code bị như vậy là sao thớt ?

cái này blog không cần lượt truy cập nhiều cũng đc hả mn, m chỉ cần fake ip rồi click quảng cáo thôi phải k
Giới hạn click nhé bạn , còn lượt truy cập thì bạn muốn tạo lượt truy cập ntn cũng được , miễn là khỏi bị band blog là ok :D

mình dùng blogspot thì cỡ 1 tuần là bị xóa :(
Cho mình hỏi: Từ trước bạn đã bị xóa blogspot nào khác không? Nội dung blog của bạn về gì

Giới hạn click nhé bạn , còn lượt truy cập thì bạn muốn tạo lượt truy cập ntn cũng được , miễn là khỏi bị band blog là ok :D

Cho mình hỏi: Từ trước bạn đã bị xóa blogspot nào khác không? Nội dung blog của bạn về gì
giới hạn click à, vậy một ngày click bn thì đc vậy b

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week