Other Hướng dẫn kiếm tiền bitcoin free. RB 50%

tầm bao nhiêu ngày là đc 1 bitcoin vậy thớt :">
Nhiều trang đào bitcoin liên tục mỗi 1 phút, 2 phút, 5 phút. Số ngày để đạt đc 1 btc tuỳ thuộc thời gian bạn bỏ ra hàng ngày. Ngoài ra may mắn là phần không thể thiếu, vào ngày đẹp trời đào trúng 1 btc :eek:, mình đã thống kê satoshi nhận được ở trên đó bạn

siêng siêng ngày 10 tiếng thì 1 tháng đc 2 bitcoin ko pro :)
Đc nếu bạn may mắn ;), bạn chiến 1 tuần sẽ thấy đc kết quả, ko tệ lắm đâu :rolleyes: nhiều trang pay về ví hàng tuần đó. Chơi cái này ko lo scam, chỉ sợ đồng bitcoin mất giá. Xem giá trị đồng bitcoin những năm qua:

Đc nếu bạn may mắn ;), bạn chiến 1 tuần sẽ thấy đc kết quả, ko tệ lắm đâu :rolleyes: nhiều trang pay về ví hàng tuần đó. Chơi cái này ko lo scam, chỉ sợ đồng bitcoin mất giá. Xem giá trị đồng bitcoin những năm qua:
tầm 100k satoshi là đc 1 bitcoin fai ko thớt ;)

nói thật ko phá thread chứ cái này mà không có tool chiến thì chiến bao giờ mới ra tiền ?
- 1 tỷ sat = 1 BTC mà ước tính các bác cứ chiến epay cho tự động chạy site = tay thì ko đủ time chơi các site # rồi, mà 1 tiếng tầm 100k sat ~ 0.00001 là cùng.

nói thật ko phá thread chứ cái này mà không có tool chiến thì chiến bao giờ mới ra tiền ?
- 1 tỷ sat = 1 BTC mà ước tính các bác cứ chiến epay cho tự động chạy site = tay thì ko đủ time chơi các site # rồi, mà 1 tiếng tầm 100k sat ~ 0.00001 là cùng.
100k là 0,001 bác ơi, kể ra ko có tool cũng vất vả thật :eek:

1 tiếng dc 100k sat cũng ráng cày nữa, 50k sat pro nào làm như cái máy, riết nản lắm thư đi rồi biết

làm cái này ngày đc bn vnd

1 ngày chiến được tầm bn bác

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week