Other Hướng dẫn kiếm tiền tiêu tết ( Fake IP ) ngày 10$

Status
Not open for further replies.
Reactions
390
MR
0.000
Cái này là cần Fake IP sang canada và mỹ , bạn nào có phần mềm fake IP trên Smatphone cũng làm được

Đăng ký : http://yroo.com/ld/social_invite?ga_ruid=89361

mức quy đổi như sau : 1 người giới thiệu được 500 Point , 10,000 Point đủ thanh toán , và đổi ra được 8$ qua paypal thời gian thanh toán sẽ rơi vào 5 đến 7 ngày , các bạn đăng ký ủng hộ mình qua link , sau khi đăng ký xong thì các bạn lấy link ref để kiếm tiền , tự đăng ký ăn point

site này là site mua quần áo trực tuyến bên US và Canada , nói ngắn gọn như vậy thôi cái chính là tiền , hãy hành động ngay khi có thể đến lúc site phát hiện ra toàn dân Viet Nam giả US và Canada thì khổ

proof mới đó hả, cái này thấy lâu rồi mà chả ai đả động tới nên nghĩ em ý hiện tại ko pay

Mỗi lần làm là 1 ip hả thớt :D , nếu fake 1 ip sáng US thôi rồi làm nhiều ref đc ko vậy
Cái này là cần Fake IP sang canada và mỹ , bạn nào có phần mềm fake IP trên Smatphone cũng làm được

Đăng ký : http://yroo.com/ld/social_invite?ga_ruid=89361

mức quy đổi như sau : 1 người giới thiệu được 500 Point , 10,000 Point đủ thanh toán , và đổi ra được 8$ qua paypal thời gian thanh toán sẽ rơi vào 5 đến 7 ngày , các bạn đăng ký ủng hộ mình qua link , sau khi đăng ký xong thì các bạn lấy link ref để kiếm tiền , tự đăng ký ăn point

site này là site mua quần áo trực tuyến bên US và Canada , nói ngắn gọn như vậy thôi cái chính là tiền , hãy hành động ngay khi có thể đến lúc site phát hiện ra toàn dân Viet Nam giả US và Canada thì khổ

nó phát hiện 2 user sign up 2 lần kìa :rolleyes:

em tưởng nó không pay , ko để ý cứ ấn redem point , ai dè hôm nay vào thì nó trả tiền cho mình rồi

pub lên ko sợ nát sao :mad:

sao hả anh , thì đằng nào ko chết trước cũng chết sau mà , cần những sock và shh ngon :D , bên đấy đang có chương trình đua top gì trúng Iphone 6 đấy , ai trúng thì không biết lấy kiểu gì

Vãi cả 2 thánh ấy đăng ký đều bị -2$ vì đăng ký 2 lần à, trùng hợp thế. Mà chủ topic ID mới thế kia là mới reg thôi

dung paypal vn :D cashout được không vậy bak

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,246
Latest member
caheotvbongda

Most viewed of week