Tutorial Hướng dẫn kiếm tiền tự động với amazon bằng theme Shopperpress dành cho người tiếng anh chưa giỏi

mà bạn đầu tư tất cả shopper , domain, hosting mất bao nhiêu vậy,
bạn bđau từ bao h mới có đc sale mùng 1/7 đó c
5 $Shopperpress + 20$ hosting + 3 $ domain = 28$

mình làm từ tháng 12 năm ngoái

5 $Shopperpress + 20$ hosting + 3 $ domain mình làm từ tháng 12 năm ngoái
vậy là 7 tháng ak c, chắc c chiến nhiều site nữa nhỉ
tính đến h cũng ok r nhi hi

tạo trang bằng wordpress ads vào sau đó đổi đc ko nhỉ
ai cấm bạn đâu, chỉ cần nhập 1 web vào nó để qua bước đăng ký thôi mà :)

có mình có tạo thêm trong cùng host đó khoảng chục supdomain để chiến một số sản phẩm khác
bạn ko chiến = blogspot à ? có thì share kinh nghiệm với, định chiến cả web với blog

Đọc hết các trang rùi. Mù web nên...theo dõi để học thêm.
cái này ko cần biết nhiều đâu, đăng ký 1 domain, 1 host lên mạng search cách trỏ domain về host ( với domain và host mua chỗ khác nhau) còn nếu mua cả 2 cái 1 chỗ thì khỏi :) rồi search cách tạo web = wordpress là xong

cái này ko cần biết nhiều đâu, đăng ký 1 domain, 1 host lên mạng search cách trỏ domain về host ( với domain và host mua chỗ khác nhau) còn nếu mua cả 2 cái 1 chỗ thì khỏi :) rồi search cách tạo web = wordpress là xong
Mua hosting tính theo tháng à bạn. Bạn mua ở đâu đấy với mua bằng gì chỉ mình cái :D

năm bạn nhé :( chiến lâu dài chứ ko nên chơi 1 tháng 1 được

chơi host như chủ thớt cho rẻ cũng dc, còn ko chiến hostgato

Mua hosting tính theo tháng à bạn. Bạn mua ở đâu đấy với mua bằng gì chỉ mình cái :D
hôm mình mua có 20$ /12 tháng nó khuyến mãi

bạn có thể tham khảo
Hosting StableHost chỉ còn 11$/năm, giảm 75% cho server EU áp dụng tới 31/12/2013

Hiện GoDaddy đang được nhiều bạn đăng ký sử dụng với chương trình giảm giá hosting chỉ còn 12$/năm. Ít ai biết rằng, StableHost cũng đang có chương trình khuyến mại khủng lên đến 75%.

Coupon này bạn có thể áp dụng cho tất cả các gói hosting của StableHost, tuy nhiên chỉ sử dụng được khi bạn chọn server EU mà thôi.
Như trong hình bạn thấy mình có đăng ký gói BASIC (không giới hạn domain) chỉ mất có11.35$/năm

Tất nhiên server EU sẽ chậm hơn một chút so với server US, tuy nhiên với hạ tầng mạng hiện nay thì chuyện nhanh chậm không còn là vấn đề lớn nữa. Với những bạn vẫn muốn đăng ký server US có thể xem chương trình giảm giá 50% trọn đời của StableHost.
Cá nhân mình đánh giá dịch vụ hosting của StableHost khá ổn, với mức giá rẻ, đáng là lựa chọn thay thế cho HostGator. Bạn có thể xem bài viết đánh giá StableHost chi tiết trước khi mua.
Để đăng ký hosting với mức giảm giá 75% bàn làm theo 3 bước sau :
1. vào
StableHost.com
2. Trong trang khuyến mại, bạn thực hiện chọn gói hosting cần đăng ký cùng với thời gian sử dụng. Như ví dụ trên là gói STABLE (unlimit hết) trong 1 năm.
3. Nhập mã coupon : CRAZYEUHOSTvào ô Promotional Code và thanh toán. Có thể dùng PayPal.
Bạn phải đăng ký hosting với thời gian 12 tháng trở lên thì mới dùng được coupon. Có thể dùng PayPal để thanh toán nhé.
Không như coupon giảm giá 50% mãi mãi của StableHost, khuyến mại này chỉ áp dụng cho lần đầu đăng ký mà thôi, sang năm sau bạn phải gia hạn với mức giá 68.42$. Do đó, hãy cân nhắc trước khi dùng!
Chúc bạn đăng ký thành công!

GoDaddy Hosting chỉ 1$/tháng
Tháng này, GoDaddy mới tung ra chương trình khuyến mại hosting cực khủng, đăng ký hosting chỉ mất 1$/tháng cho gói Economy, giảm giá lên tới gần 70%.

Bình thường gói này có mức giá là 2.99$, giờ đây khi đăng ký sử dụng coupon của mình sẽ chỉ còn có giá 1$.
62CA39E33FED69680EE67F961A6113495508F736823DC2425C2E69C05F378AC33EB44FAE2E63C6AD89DBC05204F33B46

Thông số gói Economy Hosting:
  • Dùng cho 1 domain
  • Dung lượng 100GB
  • Không giới hạn bandwidth
Với thông số này bạn thừa sức chứa 1 website có lượng truy cập lớn. Hơn nữa với mức giá tổng cộng 12$/năm quá là rẻ.
Cá nhân mình đánh giá GoDaddy Hosting còn ngon hơn cả HostGator về mặt tốc độ và giới hạn tài nguyên hệ thống
Để đăng ký hosting bạn nhấn vào đây để mở ra trang khuyến mại (gắn sẵn coupon):

Hướng dẫn đăng ký GoDaddy Hosting giá rẻ:
1. Nhấn nút bên trên để truy cập vào trang khuyến mại.
2. Chọn thời gian đăng ký là 12 tháng rồi nhấn Add To Cart. Lúc này sẽ chưa thấy giảm giá nhé.

3. Trong cửa sổ mới bật ra, bạn chọn Next.
4. Đến trang Shopping Cart, nhìn lại mức giá, nếu đúng là 12$ thì bạn nhấn Check Out để thanh toán, có thể dùng PayPal.

Chú ý:
  1. Nếu muốn đăng ký server Windows bạn nhấn Change trong Shopping Cart.
  2. Bình thường, khi đăng ký hosting với thời gian 12 tháng trở lên, bạn sẽ được khuyến mại 1 domain miễn phí. Tuy nhiên, với chương trình giảm giá này bạn không được domain miễn phí nào cả. Mà tốt nhất nên đăng ký domain riêng, dùng coupon giảm giá trên Chia Sẻ Coupon.
  3. Bạn có thể đăng ký nhiều gói hosting khác nhau, giá vẫn 1$/tháng
  4. Domain sử dụng sẽ được setup sau khi mua hosting xong.
  5. Chương trình chỉ áp dụng khi bạn đăng ký hosting với thời gian đúng 12 tháng, không nhiều hơn cũng không ít hơn.
  6. Nếu bạn muốn mua gói khác, hãy tham khảo bài viết Cách đăng ký GoDaddy Hosting giá rẻ nhất của mình.

Last edited:
gói economy nếu chiến nhiều site ko nên mua nhé, vì nó chỉ add 1 domain:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,157
173,252
Latest member
huymkt

Most viewed of week

Most discussed of week