Tutorial Hướng dẫn kiếm tiền với Ebay (Seller)

Đang chờ thớt cho ra tiếp Chapter mới . :v

cũng rảnh. đọc cái xem thế nào :D, thanks thớt

rất good ... mình chờ quyền 2 của cậu
quyển 1 làm thế nào để có acc pp và ebay an toàn thì mình cũng biết lâu rồi ... vì chơi vs mấy ông ug hay ship ebay
cũng chỉ cho vài tut .... nên mình biết là phải dùng nhưng gì để tránh ebay
cái mình đang phân vân là mình tạo tài khoản PP US à .... nếu là pp us thì chuyện rút về vn hay chuyển qua tk vn rất là khó
bạn chỉ mình nhé

IP việt nam không chơi được ah bạn nhỉ?mỗi lần vậy lại đổi Ip cũng chán nhỉ

rất good ... mình chờ quyền 2 của cậu
quyển 1 làm thế nào để có acc pp và ebay an toàn thì mình cũng biết lâu rồi ... vì chơi vs mấy ông ug hay ship ebay
cũng chỉ cho vài tut .... nên mình biết là phải dùng nhưng gì để tránh ebay
cái mình đang phân vân là mình tạo tài khoản PP US à .... nếu là pp us thì chuyện rút về vn hay chuyển qua tk vn rất là khó
bạn chỉ mình nhé
Cái này mình sẽ hướng dẫn cuối Ebook nhé :D chắc chắn đây là vấn đề k thể thiếu rồi

dù sao cung thank cậu nhìu,bác viết hay lắm
hy vọng part 2 sẽ upload lên sớm cậu nhé,hj

Chào bạn @Wendy, trước tiên hoan nghênh tinh thần chia sẻ của bạn. Nhưng để tránh tình trạng câu like, câu view trá hình mình phải gỡ link FB của bạn xuống, nếu bạn có thể tiếp tục update tại thread này thì mình rất cảm ơn. Còn nếu cậu chỉ muốn nhá để PR page của mình thì BQT sẽ phải close thread này lại

Thân!

Đánh dấu phát, mong được đọc hết ebook, bác bán cũng ok luôn đó. ko cần public đâu :D,
anyway đã like page, mong đc học hỏi

Ebay bán được dịch vụ không , như like fb chẳng hạn , hay chỉ bán vật phẩm thôi ?

Chào bạn @Wendy, trước tiên hoan nghênh tinh thần chia sẻ của bạn. Nhưng để tránh tình trạng câu like, câu view trá hình mình phải gỡ link FB của bạn xuống, nếu bạn có thể tiếp tục update tại thread này thì mình rất cảm ơn. Còn nếu cậu chỉ muốn nhá để PR page của mình thì BQT sẽ phải close thread này lại

Thân!
Cái này mình chỉ muốn chia sẻ thôi con câu Like FB thì mình k cần đâu :| Dịch vụ thiếu gì. Đơn giản vì không hay vào Forum vì thế mình mới nói sẽ Update ở FB. Mong cậu hiểu và thông cảm giúp mình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,160
173,255
Latest member
Digitalmarket9

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week