Hướng dẫn kiếm tiền với Peko (chỉ cần chơi game là có tiền, không cần down app, survey)

bác thớt được nhiêu 1 ngày thế :v lâu rồi em không chiến peko khoong biết em nó thế nào :3
hix, nó mới hạ điểm thấp quá nên giờ quay lâu phết. Cái này giờ nó ổn định nên cứ chơi thôi. Chắc tầm 15-20 ngày là được pay

Ref phải làm gì mới ăn tiền. Em chuyen về chance id... bluestacks. Liệu có cheat dc ko bác.
có 1 bác cheat được rồi đấy. Nhưng phải fake IP gì đó. Mình không cheat nên ko rõ lắm. Ref muốn kiếm tiền thì chỉ việc peko người khác để quay lấy điểm thôi. Bác coi hướng dẫn đó

có 1 bác cheat được rồi đấy. Nhưng phải fake IP gì đó. Mình không cheat nên ko rõ lắm. Ref muốn kiếm tiền thì chỉ việc peko người khác để quay lấy điểm thôi. Bác coi hướng dẫn đó
để mình ngâm cứu vụ này :v mcent nát rồi quay ra mấy cái app này thôi

ngon rồi không biết nó có pay không

nếu bạn cheat nếu may mắn được pay thì phải mất tầm 7-8 ngày (theo như 1 bạn cheat bằng bluestack nói lại với mình như vậy)

Oái lâu vậy cơ à thôi kệ nó xem sao. BS chance id. Chance adroid id hết rồi. Ip cũng khác xem có dc pay ko

Vào phần quay peko chỗ nào vậy thớt, sao mình kiếm hoài ko ra
bác phải peko thì mới có chỗ quay. Bác vô mục scramatch ở menu
thấy các dòng chữ chạy chạy bác nhanh tay ấn vô cái avata của dòng chữ ấy rồi hiện ra cái thông tin thì bác ấn peko rồi ng ta peko lại cho bác (nhớ là mỗi ng chỉ ấn peko 1 lần thôi nhé) làm lần lượt hết 10 lần với 10 ng khác nhau. Sau đó vô menu ấn vô my challgeer, thấy có chữ play thì ấn vô để quay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom