Hướng dẫn kiếm tiền với SeoSprint.net ( Đã chiến và chưa chiến )

mình của xem là min 3rub . làm nv khó thật . với lại đọc rồi tl câu hỏi ấy , nhức đầu :oops: . mới được 2 rub hơn . Hình như hơn 60 rub mới = 1$
từ hôm kinh tế nga bị khủng hoảng thì seoprint coi như lên đường theo luôn :confused:
Ai biết chơi thì không nên bỏ ai chưa biết chơi thì tập chơi đi đến khi kinh tế phục hồi là vừa :D

tình hình kiếm được k bác. hình như e dăng kí r mà quên nick không biết 2ID/IP có sao k bác nhỉ??

tình hình kiếm được k bác. hình như e dăng kí r mà quên nick không biết 2ID/IP có sao k bác nhỉ??
hiệu suất giảm do đồng rúp rớt giá nhưng vẫn kiếm đc nói chung không bỏ nó vì một thời nó cứu mình :D 1ip 2tk vẫn đc nhưng nên sài khác trình duyệt

Lúc xưa chiến mà quên nick mất rồi :D giờ thấy bài viết của bác lập nick khác chiến lại thử :D
à mà auto trên là auto để làm job thôi à bác,có xem quảng cáo k? :D

mặc dù rub mất giá quá nhưng chắc mất đến thế thôi nhỉ. Mình chơi từ mấy năm rồi mà giờ vẫn chơi, không có thời gian làm job nhưng lúc làm việc cứ mở lên, thỉnh thoảng f5 click vài phát ptc và đọc thư coi như relax tí thôi, tiền lẻ tích vào lâu lâu rút vài PM lại dùng để nuôi mấy kế hoạch dài hơi. dù lúc này hơi bèo nhưng vẫn ủng hộ những bạn kiên trì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week