Hướng dẫn kiếm tiền với site task crowdflower cho newbie !

vui nhỉ ? Cậu có log in vào site tasks.crowdflower.com chưa ? Nếu r cho vài shoot dễ hiểu nào
mình pm yahoo trao đổi, cậu chỉ tớ tý nha :D cậu vào yahoo đi mình pm rồi :">

mình pm yahoo trao đổi, cậu chỉ tớ tý nha :D cậu vào yahoo đi mình pm rồi :">
Chia bùn vs bạn.YH máy tính mình sida k vào dc r :D bạn có thể cho vài tấm hình để ae nào biết sẽ gỡ rối giúp nhé :D mình cũng mún giúp nhưng dk lại k cho phép :D

Chia bùn vs bạn.YH máy tính mình sida k vào dc r :D bạn có thể cho vài tấm hình để ae nào biết sẽ gỡ rối giúp nhé :D mình cũng mún giúp nhưng dk lại k cho phép :D
đây bạn ơi, rõ ràng tổng số taks mình làm rất nhiều mà sao nó báo có 57/72 nhỉ :( mình làm trên site PTC vẫn nhận đc poin. 2.2 poin cho 1 staks

đây bạn ơi, rõ ràng tổng số taks mình làm rất nhiều mà sao nó báo có 57/72 nhỉ :( mình làm trên site PTC vẫn nhận đc poin. 2.2 poin cho 1 staks

57/72 đấy là những bài test thôi, bác phải làm đủ 100 cái test thì mới tính điểm lên level
>75% lv1
>80% lv2
>85% lv3
level chỉ tăng chứ không giảm, cố cày lên lv cao lúc đầu còn dễ chứ về sau mình làm mấy cái quiz 100% mà điểm tăng lên có tí, bây giờ vẫn đang lv 2 :(

kinh nghiệm bản thân : khi chưa lên đến lv3 thì đừng ham hố mấy cái nhiệm vụ nhiều tiền kiểu 22cent 15cent......(trừ khi bác pro tiếng anh và 1 số kiến thức khác nữa), các bác làm sai là giảm %accuracy xuống càng về sau cày càng khó ==> cứ cày mấy cái 2cent, 3 cent ngày 100 task/2-3 tiếng là 4-5$ rồi....

57/72 đấy là những bài test thôi, bác phải làm đủ 100 cái test thì mới tính điểm lên level
>75% lv1
>80% lv2
>85% lv3
level chỉ tăng chứ không giảm, cố cày lên lv cao lúc đầu còn dễ chứ về sau mình làm mấy cái quiz 100% mà điểm tăng lên có tí, bây giờ vẫn đang lv 2 :(
làm sai job cấm, cheat này kia nó remove hết lv luôn chứ ko giảm đâu, về lại lv 0 :D ở đó mà ko giảm

kinh nghiệm bản thân : khi chưa lên đến lv3 thì đừng ham hố mấy cái nhiệm vụ nhiều tiền kiểu 22cent 15cent......(trừ khi bác pro tiếng anh và 1 số kiến thức khác nữa), các bác làm sai là giảm %accuracy xuống càng về sau cày càng khó ==> cứ cày mấy cái 2cent, 3 cent ngày 100 task/2-3 tiếng là 4-5$ rồi....
mấy cái nhiệm vụ tìm tên tác giả, mình làm ở site ptc nó trả có 0.002/taks, bác làm ở mấy site khác giá sao, có nhiều hơn ko :(

lỗi này là do đăng nhập acc crowd nhưng khác contributor id, tức là ko cùng acc site đã add nên ko cho làm.
ra thế giờ mới để ý 2 acc đăng nhập cái no đi với cái kia :D không biết có bị khóa acc không.
còn vụ này sao bác gần đây mới bị
You can only access this task from one account.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week