Hướng dẫn kiếm tiền với site task crowdflower cho newbie !

mình tạo 2 acc pp, 2 cf, 2 elite chơi song song đc k nhỉ?

tự tin ngày làm trên 10$ thì mới chiến kiểu vậy bạn nhé, chứ mất công làm 2 acc làm gì cho mệt
tui 3 máy 3 acc nè :)
1 máy 2acc củng được thôi
khi nào lở việc ngon thì bay qua acc khác ko thì im acc củ ;)
Bửa trước 3 acc mà có 1 acc ăn được cái ID 0,15$ 250 tab :(
Mà có bác nào face ip us ko cho it id đi chứ mấy bửa ni làm toàn rựu ko có việc j cả :p

Mà có bác nào face ip us ko cho it id đi chứ mấy bửa ni làm toàn rựu ko có việc j cả :p
ý tớ là bọn elite nó cho cash max 50$/day => ngày làm trên 10$ hãy tính chuyện multi acc, còn không đã có tool auto RS rồi, không sợ lỡ việc, nếu làm Complete all nhiều job thì trình chắc cũng kha khá đó

đc :D nhưng log đồng thời ko đc đâu ! làm acc này xong thoát ra làm acc khác
có khi nào bị ban acc k ? e lo

cuối năm k thấy task nào làm hết.

payment paypal bao giờ về tới tài khoản mình? Sao mình payment xong vô lại payment không đc nữa, nó báo lỗi. Nó cũng không hiện thông tin gì về payment luôn

neobux hay cà trớn vụ thanh toán :D , bạn mà đến với neobux mà chỉ thiên về hướng làm mini job thì rất dễ bị neobux bắt bẻ vụ thanh toán thôi. Cứ gửi support cho nó xem sao
payment paypal bao giờ về tới tài khoản mình? Sao mình payment xong vô lại payment không đc nữa, nó báo lỗi. Nó cũng không hiện thông tin gì về payment luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week