Hướng dẫn kolo ai cần thì vô ko cần thì cũng vào

Status
Not open for further replies.
bạn ơi cho mình hỏi nếu acc của m cứ cho vào group rồi để vào soft gõ thì kiểu gì cũng load được vài hình rồi đứng không load nữa nên mình cứ tạo nhóm để đấy rồi mỗi ngày cho nó vào group chủ để pay 1 thể
thế là lúc mình gõ thì là gõ kiểu đánh 1acc nhưng khi pay lại cho vào gruop thế nó có tính bonus cho mình không bạn
hay cứ phải tối thiểu 10$ ở 1acc thì nó mới tính bonus hả bạn

bạn ơi cho mình hỏi nếu acc của m cứ cho vào group rồi để vào soft gõ thì kiểu gì cũng load được vài hình rồi đứng không load nữa nên mình cứ tạo nhóm để đấy rồi mỗi ngày cho nó vào group chủ để pay 1 thể
thế là lúc mình gõ thì là gõ kiểu đánh 1acc nhưng khi pay lại cho vào gruop thế nó có tính bonus cho mình không bạn
hay cứ phải tối thiểu 10$ ở 1acc thì nó mới tính bonus hả bạn

bạn gõ = soft nào, nếu đã lập dc group thì dùng soft mà chủ 2pic up ở page 1 mà gõ, mới chơi thì gõ cùng lúc 3 acc thôi. Và trong group, acc chủ chỉ cần gõ khoảng 100 code thôi, vứt đấy. Gõ các acc con, nó dồn tiền về acc chủ, dc 1$ (minpay) thì rút về (mình toàn thế :D vì thấy tiền về lại có hứng làm, haha)

mà bạn nói kiều đánh 1 acc là sao, chỉ gõ mỗi 1 acc thôi a', ko ai gõ thế đâu, vì nó bị delay time, hiệu suất quá thấp, it nhất là 3 acc cùng lúc, và tốc độ của ng mới chơi ~ 800 code/h là chấp nhận dc

Last edited by a moderator:
Mình cũng có thắc mắc như bạn HelDen.
Vì mình nghĩ thế này. Khi member vào làm. Thì nhìn thấy $ mới có hứng mà làm (ai cũng vậy).
Nhưng khi add ID vào group. Và dùng soft hỗ trợ Group để làm thì chỉ nhìn thấy post chứ ko thấy $.
Như thế thì member nản làm lắm.

Nên mình làm thế này:
1. Đầu tuần, mình kích hết ID trong group ra khỏi group. Cho member làm bằng soft solo (có hiện $. Member làm hăng hơn).
2. Cuối tuần, Mình add ID vào lại group để rút tiền. Sau khi rút lại kích ra khỏi group cho member làm tiếp tục,

Vấn đề đặt ra là khi mình làm như thế thì nó có tính bonus cho group mình không? hay chỉ tính cho từng ID?
Với lại mọi người cho mình hỏi là mọi người thường dùng site nào để bán WMZ vậy? Mình thấy có 2 trang là: muabanz.com và webmoney24h.com. Bạn nào dùng rúi cho xin ý kiến với.

Mình cũng có thắc mắc như bạn HelDen.
Vì mình nghĩ thế này. Khi member vào làm. Thì nhìn thấy $ mới có hứng mà làm (ai cũng vậy).
Nhưng khi add ID vào group. Và dùng soft hỗ trợ Group để làm thì chỉ nhìn thấy post chứ ko thấy $.
Như thế thì member nản làm lắm.

Nên mình làm thế này:
1. Đầu tuần, mình kích hết ID trong group ra khỏi group. Cho member làm bằng soft solo (có hiện $. Member làm hăng hơn).
2. Cuối tuần, Mình add ID vào lại group để rút tiền. Sau khi rút lại kích ra khỏi group cho member làm tiếp tục,

Vấn đề đặt ra là khi mình làm như thế thì nó có tính bonus cho group mình không? hay chỉ tính cho từng ID?
Với lại mọi người cho mình hỏi là mọi người thường dùng site nào để bán WMZ vậy? Mình thấy có 2 trang là: muabanz.com và webmoney24h.com. Bạn nào dùng rúi cho xin ý kiến với.

Cậu ko việc j phải kick ID ra group, cứ để đấy, làm như cậu mất công lắm. Còn mem thì họ làm dc bao nhiêu họ nhận bấy nhiêu, nếu ko đạt yêu cầu của cậu thì cậu cảnh cáo rồi đuổi việc, tuyển mem mới. Vì cuộc sống là phải cạnh tranh và có sự chọn lọc tự nhiên mà cậu
Còn cậu muốn kick ID sau đó Join lại thì cũng ko sao, tiền bonus ko chạy đi đâu mà sợ, nếu rút = acc chính thì nó sẽ cộng vào acc chính, rút acc lẻ thì nó ở acc lẻ. Và chủ yếu ai cũng làm acc lẻ rồi cộng dồn tiền về chủ group sau đó mới pay về WMZ mà :D

Thanks bạn nhiều lắm. Tại nhóm mới lập nên ko rành mấy vụ tính bonus lắm hihi

Cho mình hỏi thêm vấn đề này với.
Mình mới tạo 1 ID làm chủ group. Chưa đánh mã nào. Như thế thì làm chủ group có được không?
Mình đã add các ID vào pay thử thì thấy bình thường. Giờ mình chỉ cần chú tâm vào làm các ID con thôi đc ko?
ID chủ group mình không làm được ko? Chỉ để làm chủ group, rút tiền và tổng kết thui

Mình mới tạo 1 ID làm chủ group. Chưa đánh mã nào. Như thế thì làm chủ group có được không?
Mình đã add các ID vào pay thử thì thấy bình thường. Giờ mình chỉ cần chú tâm vào làm các ID con thôi đc ko?
ID chủ group mình không làm được ko? Chỉ để làm chủ group, rút tiền và tổng kết thui
m cũng như bạn này acc chủ không đánh code nào chỉ để rút tiền thôi mà rút được gần trăm $ rồi cũng chẳng thấy bị sao
không biết để lâu có làm sao không nhỉ các bro

theo kinh nghiệm thì nên gõ ID chủ 100 code lấy lệ thôi:D, hoặc thậm chí gõ đủ minpay, sau đó các bạn vưt xó 10 năm cũng ko ai ban nick nhé
còn nếu ko gõ code nào thì ko biet sau này nó thế nào, vì chưa baoh làm vậy :D

Sao ma mỗi ngày mình gỏ hơn 3k captcha mà ngày nào cũng trừ khoảng 4k code hết vậy trời, như vầy quài bik chừng nào mới lên 50%??? ai có phương pháp trị nó thì giúp mình với???

---------- Post added at 06:30 AM ---------- Previous post was at 04:50 AM ----------

Cho mình hỏi thêm là trường hợp Case seNiTiVe thì có cần gỏ phân biệt chữ hoa ko vậy. hay chỉ cần gỏ đúng là dc/?

Như mình thì chỉ cần gõ đúng thôi chứ không cần phân biệt hoa thường gì cả

Như mình thì chỉ cần gõ đúng thôi chứ không cần phân biệt hoa thường gì cả
có ngày ban nick thì đừng hỏi vì sao, chú ý dòng ghi chú phía dưới khung gõ code, mà làm theo
case sensivitive = phân biệt hoa thg
two word = gõ đủ 2 code
number only = gõ số

go soft toàn chữ thường ko,chẳng thấy bị ban ji cả,cứ làm láng đi bà con

Mọi người cho mình hỏi cách gỡ band cho ID trong group với.
Mấy bữa nay, 1 số ID đã add vào group. Làm khoảng 1h là bị band 30p.
ID chưa add vào group. Mình login vào, nhấn phần bads sau đó qua phần work là làm đc tiếp.
Còn ID đã vào group. Login vào có mỗi 1 dòng chứ mang nội dung khoá 30p.

Lúc trc làm cho bác pro_night thì bác ấy có cách gỡ. Bác nào biết giúp với.

Các bác ơi cho hỏi, từ chiều qua tới giờ log vào web Kolo thì thấy mất phần Sign up ACC mới chỉ có mỗi phần Login thôi

Sau khi log vào ACC thì thấy có mỗi 2 tab Work và Signout... Mất hết các tab khác:Work, Workhours, payment.... Làm thế nào bây giờ??? Log vào ACC chủ để pay tiền về cũng thế???
Không hiểu sao lại như vậy?

Có bác nào bị trường hợp như vậy không? :(((

Các bác ơi cho hỏi, từ chiều qua tới giờ log vào web Kolo thì thấy mất phần Sign up ACC mới chỉ có mỗi phần Login thôi

Sau khi log vào ACC thì thấy có mỗi 2 tab Work và Signout... Mất hết các tab khác:Work, Workhours, payment.... Làm thế nào bây giờ??? Log vào ACC chủ để pay tiền về cũng thế???
View attachment 5003View attachment 5004
Không hiểu sao lại như vậy?

Có bác nào bị trường hợp như vậy không? :(((
chuyển wa chơi group thì nó cũng chuyển chế độ quản lí luôn.
acc phụ ko có quyền thanh toán thì nó giữ lại mấy chức năng kia làm gì?

---------- Post added at 05:32 AM ---------- Previous post was at 05:30 AM ----------

acc chủ thì vẫn đầy đủ chức năng nhe bạn. còn thêm phần bổ sung trong teamwork nửa.

---------- Post added at 05:32 AM ---------- Previous post was at 05:30 AM ----------

acc chủ thì vẫn đầy đủ chức năng nhe bạn. còn thêm phần bổ sung trong teamwork nửa.

Vấn đề nằm ở chỗ ảnh chụp đó là của ACC chủ mà :((

---------- Post added at 10:56 AM ---------- Previous post was at 10:53 AM ----------

Vấn đề nằm ở chỗ ảnh chụp đó là của ACC chủ mà :((

có ngày ban nick thì đừng hỏi vì sao, chú ý dòng ghi chú phía dưới khung gõ code, mà làm theo
case sensivitive = phân biệt hoa thg
two word = gõ đủ 2 code
number only = gõ số
bạn này pro nè có yh ko cho mình xin hỏi tí chút , ko thì add yh mình nha langtuphi_qn , thank trc hihi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week