Hướng dẫn kolo ai cần thì vô ko cần thì cũng vào

Status
Not open for further replies.
Gõ kolo phải gõ soft 5 acc cùng lúc mới mong load 24/24 chứ nếu gõ trên soft 1 acc hoặc trên web thì càng tồi tệ :D
Còn giá thì dao động từ 0,35 đến 0,6$. Thời điểm giá cao nhất trong ngày vẫn là buổi sáng sớm.

mình thắc mắc là kolo để $ trong đó nhiều thì mình đc cái lợi chi chi ?????????????? ai giải đáp giùm , nếu ko có lợi thì để đó làm gì ??????
Chẳng ích lợi gì :D ngoài việc nếu để nhiều sẽ dễ ăn cam =))

gõ lâu dài có khi cao hơn Pix, ai đã thử chưa nhỉ, hiện tại thấy Pix vẫn ngon nhất, dù điều luật hơi ngặt ngèo
chứ kolo mới tạo được thấp quá, gõ 5 acc để mà được pay 1 lần thì chắc mất cả tuần là ít ấy chứ

cái này đánh theo nó là đúng hay sai nhỷ

vd Agemers paticuleur thì đánh agemers có đúng không

mà em thấy kolo này code có khi còn khó hơn pix
1 số hình nó bắt only number mà e chả nhìn thấy số nào trong dãy code :binhsua159:

1$ mà mất cả tuần là sao bác 5 acc gõ kiều j 1 tuần mới pay dc thằng bạn tui mới chơi đã pay dc 3$ rồi 1 ngày cha mấy

gõ lâu dài có khi cao hơn Pix, ai đã thử chưa nhỉ, hiện tại thấy Pix vẫn ngon nhất, dù điều luật hơi ngặt ngèo
chứ kolo mới tạo được thấp quá, gõ 5 acc để mà được pay 1 lần thì chắc mất cả tuần là ít ấy chứ
Time đầu tạo acc để vào team sẽ mất khoảng vài ngày nhưng sau đó thì ok, vì khi vào team rồi, 1 ngày nếu chăm chỉ đối với ng mới tham gia có thể kiếm được hơn 2$ :)

---------- Post added at 09:32 PM ---------- Previous post was at 09:26 PM ----------

Kolo nó tính cả code sai hay sao ấy, nhưng nó có kiểm tra ngẫu nhiên đấy, nếu cùng 1 code nào bạn gõ sai nhiều lần chắc sẽ bị banned. Còn cái hình của bạn lilko0ny bị warning nhiều quá, hic, chắc đánh sai quá nhiều. :p
Gặp number only thì các bạn ấn esc bỏ qua cho nhanh thôi,
code bên kolo nếu gõ nguyên từ nghiêng trong số 2 từ (áp dụng giống bên pix) nó k chấp nhận đâu thế nên bạn phải gõ cả 2 từ nhé ;)

cho hỏi xíu có ai bik cách tính tiền kolo thì chỉ với ! chứ thấy kolo dễ gõ 1 ngày 6>10k cũng dễ ! là new kolo nên chưa bik cách tính tiền với bonus cho lắm !

nó chì tính code đúng
code sai nhju sẽ hại bạn(trử đi số code bạn gõ dc) nên cái j ko bít đừng gõ la ok...(nghe 1 số men nga nói z...)

---------- Post added at 10:37 PM ---------- Previous post was at 10:35 PM ----------

cho hỏi xíu có ai bik cách tính tiền kolo thì chỉ với ! chứ thấy kolo dễ gõ 1 ngày 6>10k cũng dễ ! là new kolo nên chưa bik cách tính tiền với bonus cho lắm !
ban chịu khó đọc bài trog 4rom.những cái j wan trọng,ko bít thì hãy ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week