Tutorial hướng dẫn làm offer, những vấn đề căn bản

Bác cho em hỏi nhiều acc rút về 1 pp đc ko ??
hơ hơ, câu hỏi này không biết trả lời như thế nào. trước giờ làm cash tiền về mail, sau đó láy mail đó bán hoặc add vô PP. chưa thử làm nhiều acc cash =1 pp lần nào. bác thí nghiệm thử đi :)

Mình xài mấy ssh share trên 4rum vào cả 2 trang đều ko được, chắc ssh đó nó chặn rồi.
xin riêng đi, share trên 4rum chắc nát như hạt cát rồi

có ai hướng dẫn mình làm offer được không tự mò mà không thấy kết quả
tự mò thui bạn, hoặc xin vào gr nào đó. nếu có điều kiện bạn đến chổ nào tuyển mem làm chừng 1 tuần cho rành rọt. chứ tut đầy ra đó, không ai rảnh mà chỉ nhiều đâu

haizz... bày cách làm thui, chẵng lẽ phải kể rõ con nào lead, làm như thế nào... tự mò đi chứ, muốn ăn thì lăn vào bếp yk. làm nhiều có kinh nghiệm thui

Lăn vào nhưng lục tung hết đồ đạc trong tủ lạnh lên rồi nhưng nấu ko món nào ăn đc thì .......:D
@boluclac nhận mình làm đệ tử đi

offer là gì? ( cái này các bác search google giùm em).
ở đây mình chỉ hướng dẫn các bác hướng đi thôi nhé. có gì thì reply topic này
công cụ làm offer:
- socks hoặc ssh
- proxifier 2.91 hoặc cao hơn
- firefox >18
- user agent
- tools get info (cái này mua cũng được mà xin cũng được. có bản get info free đó)
- roboform 7.8.7.5

bước 1: fake ip = proxifier, đăng kí 1 email với thông tin US( outlook, yahoo...), và đăng kí site http://www.paidthefastest.com.
các bác vào mail active nhé.
bước 2: bấm vào offer, và làm.lưu ý: nó có hướng dẫn dưới mỗi offer đó
ví dụ: sign up and confim, DOI.. là các bác đăng kí và check mail active của nó
download và cài đặt, 1 page submit có nghĩa là chỉ điền thông tin 1 bước, nhưng em làm hơn 2,3 bước.
ngoài ra các bác chú ý vấn đề nhãy link của offer. ví dụ như cái tên off là APC (american price center) nhưng khi click vào, load xong thì nó hiện
lên tên off là WIN Iphone ...hay gì gì đó thì các bác nên tắt đi, tìm off khác làm. đúng tên offer thì mới làm nhé
nên xem danh sách các offer vừa mới trả ( most approved), các offer mới đưa lên. thấy off nào trả là bem liền.
canh time: thông thường có những off mà nó chỉ trả trong khoảng 2-5 phút. nếu làm không kip thì ngày mai canh mà làm. thông thường là 0:00 bên mỹ, bên mình là tầm 11h hoặc 12h trưa. có những off 3,4h chiều mới cho làm. trong khi làm các bác không nên nói tiếng việt trên shoutbox. ENGLISH only. mà tốt nhất im lặng là vàng.
nếu các bác làm offer point thì khi đủ 30 points các bác mua 1 lượt quay ( spin) và chơi game để thắng $. min là 0.1$ max thì 2$.
bước 3: đủ min pay 1$ thì cash out thui, (các bác nên ref cho nhau, được 40point và 20%)
xong rùi thì lưu mail, pass với user name thui. được tầm kha khá thì bán đi
tốt nhất là các bác xài ssh. hình như 1ssh ptf tầm 0.2 -0.3$ thì phải.
phần mềm ssh: http://www.mediafire.com/download/ah3ivax5whbf6hj/BitviseSSHClient.rar
công cụ làm off: http://www.mediafire.com/download/o35fjbcpre835ya/congviec.rar
nếu không muúon tốn tiền mua ssh thì lấy socks free của 4rom làm site này xem sao
http://www.cashpirate.com/members/register.php?loadhomepage
0.5 minpay, nhưng 0.51 mới cash out được. site này có mục convert points to cáhh đó. instant payment hết. nhưng cẩn thận nha, khi cash out xong vào mail xem coi nó có trả mail payment về hay không. nếu không trả có thể là trả chậm hoặc bị lỗi, để 1,2 hôm nữa vô cash xem sao.
P/s: do làm vội vã nên không được hoàn thiện cho lắm. dạo này cũng ít làm 2 site đó. rãnh thì cập nhật sau. thấy bổ ích thì like 1 phát :))
SƯ PHỤ ĐÂY RỒI!!!!!!!!!!!!!!!
nhận mình làm đệ tử đi nha!

Bác cho em hỏi, em làm site PTF rút thử về mail 1 $ hơn tí mà nó chưa trả tiền, site này nó thường trả sau bao lâu vậy. Cảm ơn bác đã share site

có thể do hệ thống PP bi lỗi, đợi tầm 1 ngày là được ak, site này hay bị lỗi lắm. lỗi xong mà mất $ lun. trước làm site nay, khi cash out xong là kiểm tra mail ngay lập tức. thấy ko trả mail làm típ con thứ 2, cash thêm phát nữa mà không trả là hiểu rồi. cứ làm tiếp để 1,2 ngày sau cash out là ok

offer là gì? ( cái này các bác search google giùm em).
ở đây mình chỉ hướng dẫn các bác hướng đi thôi nhé. có gì thì reply topic này
công cụ làm offer:
- socks hoặc ssh
- proxifier 2.91 hoặc cao hơn
- firefox >18
- user agent
- tools get info (cái này mua cũng được mà xin cũng được. có bản get info free đó)
- roboform 7.8.7.5

bước 1: fake ip = proxifier, đăng kí 1 email với thông tin US( outlook, yahoo...), và đăng kí site http://www.paidthefastest.com.
các bác vào mail active nhé.
bước 2: bấm vào offer, và làm.lưu ý: nó có hướng dẫn dưới mỗi offer đó
ví dụ: sign up and confim, DOI.. là các bác đăng kí và check mail active của nó
download và cài đặt, 1 page submit có nghĩa là chỉ điền thông tin 1 bước, nhưng em làm hơn 2,3 bước.
ngoài ra các bác chú ý vấn đề nhãy link của offer. ví dụ như cái tên off là APC (american price center) nhưng khi click vào, load xong thì nó hiện
lên tên off là WIN Iphone ...hay gì gì đó thì các bác nên tắt đi, tìm off khác làm. đúng tên offer thì mới làm nhé
nên xem danh sách các offer vừa mới trả ( most approved), các offer mới đưa lên. thấy off nào trả là bem liền.
canh time: thông thường có những off mà nó chỉ trả trong khoảng 2-5 phút. nếu làm không kip thì ngày mai canh mà làm. thông thường là 0:00 bên mỹ, bên mình là tầm 11h hoặc 12h trưa. có những off 3,4h chiều mới cho làm. trong khi làm các bác không nên nói tiếng việt trên shoutbox. ENGLISH only. mà tốt nhất im lặng là vàng.
nếu các bác làm offer point thì khi đủ 30 points các bác mua 1 lượt quay ( spin) và chơi game để thắng $. min là 0.1$ max thì 2$.
bước 3: đủ min pay 1$ thì cash out thui, (các bác nên ref cho nhau, được 40point và 20%)
xong rùi thì lưu mail, pass với user name thui. được tầm kha khá thì bán đi
tốt nhất là các bác xài ssh. hình như 1ssh ptf tầm 0.2 -0.3$ thì phải.
phần mềm ssh: http://www.mediafire.com/download/ah3ivax5whbf6hj/BitviseSSHClient.rar
công cụ làm off: http://www.mediafire.com/download/o35fjbcpre835ya/congviec.rar
nếu không muúon tốn tiền mua ssh thì lấy socks free của 4rom làm site này xem sao
http://www.cashpirate.com/members/register.php?loadhomepage
0.5 minpay, nhưng 0.51 mới cash out được. site này có mục convert points to cáhh đó. instant payment hết. nhưng cẩn thận nha, khi cash out xong vào mail xem coi nó có trả mail payment về hay không. nếu không trả có thể là trả chậm hoặc bị lỗi, để 1,2 hôm nữa vô cash xem sao.
P/s: do làm vội vã nên không được hoàn thiện cho lắm. dạo này cũng ít làm 2 site đó. rãnh thì cập nhật sau. thấy bổ ích thì like 1 phát :))
site nát rồi mới đem ra chém, thằng paidthefastest.com này mà làm thì cũng không phải dễ phải ngồi hóng cho nó ra rồi tranh thủ làm trong tích tắc vài giây không thì cả ngày không kiếm được đồng nào mua cháo húp,chưa kể sock luôn bị chặng mà phải là sock pro may thay mới làm được, mấy năm về trước nhiều offer ngon ra ngày kiếm tầm 2$ sao không thấy ai nói gì nhỉ.

site nát rồi mới đem ra chém, thằng paidthefastest.com này mà làm thì cũng không phải dễ phải ngồi hóng cho nó ra rồi tranh thủ làm trong tích tắc vài giây không thì cả ngày không kiếm được đồng nào mua cháo húp,chưa kể sock luôn bị chặng mà phải là sock pro may thay mới làm được, mấy năm về trước nhiều offer ngon ra ngày kiếm tầm 2$ sao không thấy ai nói gì nhỉ.
thằng PTF nó nát bấy nhầy rồi, thằng cashpirate cũng nát lun. nát mới share chứ, chủ yếu là cho NB có site thực hành thui. thằng PTF khó nhằn thì qua thằng cashpirate đi, socks dễ kiếm, với lại làm tọt tẹt cũng đủ cà phê thuốc hút mỗi ngày mà

thằng PTF nó nát bấy nhầy rồi, thằng cashpirate cũng nát lun. nát mới share chứ, chủ yếu là cho NB có site thực hành thui. thằng PTF khó nhằn thì qua thằng cashpirate đi, socks dễ kiếm, với lại làm tọt tẹt cũng đủ cà phê thuốc hút mỗi ngày mà
tks thớt mấy thằng này điều chiến cả rồi.

mọi người cho mình hỏi chút, mình đang tìm hiểu cái offer này mà vẫn chưa hiểu lắm. Việc fake ip có phải là dùng 1 ssh để tạo 1 con socks pri rồi add vào Proxifier để fake ip của mình rồi bắt đầu chiến offer ( dùng robofom và tool get info)
nhưng có 1 số bạn dùng vip72 là ntn nhỉ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week