Ask Hướng dẫn làm offers tất tần tật HỎI GÌ ĐÁP ĐẤY(chỉ hướng dẫn không cấp soc,hma,site,$).

TimDen

Newbie
Reactions
18
MR
0.000
Hum nay lập pic này nhằm 1 mục đích duy nhất là hướng dẫn tất cả về offers cho các bạn newbie.Các hỏi gì mình sẽ trả lời đó trong phạm vi mình biết tất nhiên các bạn phải có:
-SITE,INFO,Proxifier,sanbux,HMA or SOCK tùy từng loại(như offers dow,cpa thì chỉ cần hma,ai chưa có máy ảo thì mình send cho) trong 4me bán đầy mấy cái này.
-CÓ TIME VÀ CHỊU HỌC HỎI.
MÌNH HƯỚNG DẪN CÁC BẠN LÀM OFF sever US,UK THUI NHÉ,CÁC BẠN CẦN CHUẨN BỊ SOCK VIP72 NHÉ(đối với các NET) HMA (đối với 0ff dow,cpa ai chưa có máy ảo mình send cho).
mọi thắc mắc,hỏi đáp vui lòng cmt tại pic.

Sock vip72 nếu mua gói unt 30 ngày tầm 33$ nhé,hma thì xem trong 4me.OK nếu thực sự muốn kiếm $ từ off mình nghĩ các bạn nên bỏ 1 khoản $ đầu tư đó cũng là điều rất bình thường và tất nhiên sock,hma các bạn tự mua nếu k bít site nào bán thì cmt ở đây mình sẽ chỉ tận gốc.

nói thêm là nên kiếm mấy site paid đái ngay nhé...cho nó nhanh thấy kết quả.

Ai biết làm,làm nhìu,làm nâu năm rùi thì xin đừng vào cmt linh tinh nhé.mệt lắm.
OK.tạm như vậy nhé.

Last edited by a moderator:
đặt 1 chỗ hóng cái :D

Box offer dạo này nó loạn như căng thẳng Liên Triều ý nhỉ :)

bạn inbox mình vài trang pay daily dc ko?

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

mình nói rùi k cấp site nhé.thui tuy nhiên mình phá lệ 1 lần.nếu các bạn mún chơi off mình nghĩ nên chơi trang
paid đi.trang đó đủ chủng loại phù hợp để các bạn nghiên cứu.

Cho mình hỏi các con off download mà tên file down có số đằng như sau như này: tenfile_15453.exe thì làm để lead? Mình down + cài xong thì nó bật lên 1 web bắt điền info, mình điền hết mà nó vẫn không lead

Thớt có thể share cho mềnh cái list off ksix , ultra dễ lead hiện tại ko? :binhsua159:

nếu là newbie thì bạn vào chơi paid đi nhé.ở đó có các loại off bạn có thể làm.còn nếu là ng biết làm rùi qua đây xin site thì xin thứ lỗi cho mình nhé.
thank.

Cho mình hỏi các con off download mà tên file down có số đằng như sau như này: tenfile_15453.exe thì làm để lead? Mình down + cài xong thì nó bật lên 1 web bắt điền info, mình điền hết mà nó vẫn không lead

bạn có hình ảnh cụ thể k?chứ bạn nói không thui mình cũng khó nói lắm.với cả cái này nó còn tùy vào các yếu tố khác nữa như cooki,ip,time,..

mình là newber đang tập tành làm off trag paidtopia.com ..thớt cho hỏi nếu mình dùng HMA fake ip làm 1 con off mà nó lead rồi....thì vẫn ip đó mình có thể ăn tiếp luôn con khác đk không nhì hay phải fake ip khác rồi mới làm đk

bcaadad

mình là newber đang tập tành làm off trag paidtopia.com ..thớt cho hỏi nếu mình dùng HMA fake ip làm 1 con off mà nó lead rồi....thì vẫn ip đó mình có thể ăn tiếp luôn con khác đk không nhì hay phải fake ip khác rồi mới làm đk
vẫn ăn đc , miễn sao ko phải con đã lead :m090:

nếu là con off # k trùng sever với con off cũ + cùng 1 acc thì nó vẫn lead bình thường.nếu dùng acc # or con off đó cùng sever với con off làm trước đó thì k chỉ fake ip mà bạn còn nên xóa hết cooki để đạt tỉ lệ lead cao nhất.

tình trạng offers dowload khi setup mà nó ko hiện gì cả thì khắc phụ ntn thớt ( xài sandboxie )

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week